ขออนุญาตินำรูปรถของสมาชิก ในงาน Meeting ที่ผ่านมา ไปแลกเปลี่ยนในเว็บต่างประเทศหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Hilux Drifter, 2 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0
    ขออนุญาตินำรูปรถของสมาชิก ในงาน Meeting ที่ผ่านมา ไปแลกเปลี่ยนในเว็บต่างประเทศหน่อยนะครับ

พอดีไปเล่นอยู่ใน Forum ของ www.toyotaminis.com แล้ว สมาชิกชาวต่างชาติเขาอยากเห็นรูปแบบ
    ของคนเล่นกระบะในบ้านเราบ้าง ก็เลย อยากขออนุญาติ พี่ๆน้อง หน่อยนะครับ ลองแวะเวียนเข้าไปดูกันได้เลยที่

http://www.toyotaminis.com/forum/events-talk-73/picture-hilux-club-meeting-thailand-2011-a-11707/

ใครไม่อนุญาติ หรืออยากให้เพิ่มรูปไหนเป็นพิเศษ ก็ยินดีนะครับ อยากให้ HiluxClub ของเราเป็นที่รู้จักให้กว้างขึ้น

ในเว็บนั้น ไอเดีย ในการทำรถของทางฝั่งเขาก็ OK เลยนะครับ ลองเข้าไปสมัครและเยี่ยมชมดูกันได้

2. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0
    ลงไปยังไม่ถึงวัน พี่น้องชาวต่างชาติ เขาก็ "want" รูปห้องเครื่องของพวกเรากันแล้วนะครับ อิอิ....กระแสตอบรับดีมากๆ

ใครมีรูปห้องเครื่องรถตัวเองในมุมสวยๆ ก็เรียนเชิญเลยนะครับ
    จะไปสมัครแล้วโพสเอง หรือจะโพสในนี้แล้วให้ผมไปโพสต่อก็ยินดีนะครับ

3. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    เจ๋งมากครับ HLC โกอินเตอร์

4. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    จาดดดดดไป ไปโกอินเตอร์มั่งดีกว่าเราอิอิ โดนไปสามหน้าฝรั่งคงงงจัดหนักเลย๕๕๕

5. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เต็มที่...

6. Hilux Drifter

122
    0
    0
    อิอิ....กระบะไทย ไปไกลกว่าที่คิด ส่วนตัวนะ ผมว่าที่บ้านเค้าไม่ค่อยได้มีแบบเราซักเท่าไหร่ โหดๆทั้งนั้น

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    รอชม ต่อ ครับ

8. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    เยี่ยมไปเลยครับ HLC เราดังแย้ววววววววว^^

9. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แหล่มเรยคับ

10. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ไม่นานคงต้องเข้าตลาดหลักทรัพย์ซะแล้ว 555

หล่อๆทั้งนั้นเลย..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้