อยากเจอพี่ๆจัง

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 8 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากเจอพี่ๆจัง

1. สวัสดี คนับ ผมชื่อนิวครับ

2. ดีครับพี่

3. ผมชื่อไอช์คับ นึกว่าจะไม่มีใครมาเม้นชะละ

4. สวัสดี คับ ใช้รุ่นไหนอยู่ครับ แนะนำตัวมากๆหน่อยครับ

5. อ่อ u12 คับพี่เครื่องเดิม

6. อ่อ u12 ครับพี่แต่เป็นตัว 1.8อะคับ

7. หลงไหลมันเข้าแล้วแต่เบื่อเรื่องช่วงล่างมากเลยหายากมาก

8. รับ add ผมด้วยนะคับพี่

9. ช่วงล่าง ไปร้าน first โชคชัย 4 ครับ จบ ประกัน 1 ปี

10. ไม่ยากนะครับเยอะไปครับอยู่ กทม. เปล่าครับ

11. อยู่ กทม คับ

12. พอดีผมจะชื้ออะไหล่มาทำเองคับ

13. แหะๆซ่อมเองมาตลอดเลย

14. มาคุยกับบ่อยๆนะพี่ผมหน้าจะเป็นเด็กคนเดี่ยวในประเทศมังที่รู้จัก BB

15. อ่านะ อายุเท่าไรคับ

16. ชื้อใช้เองเป็นคันแรกคับแหะหลงเลย

17. อย่างนี้ต้องสนับสนุน

18. ว่างๆ มามิตติ้งกัน นะครับ

19. แหะอายรถยังไม่คบเลย

20. ต้องให้พี่หนับนุนอะไหล่ดีแล้วละ

21. อายทำไมครับรถเรา ก็คือรถเรา ค่อยๆทำไปก็แจร่มเองหละ

22. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    ฮ่าๆ ๆ รถผมป่ะด้วยเทปพันสายไฟจะรอบคันแล้วคับ = =

ตอนนี้อยากได้โช้คมากเลยคับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้