สอบถามเรื่องร้านหุ้มเบาะหลังและแผงข้างผ้า Recaro

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย LitTle_Eye, 1 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    รบกวนช่วยแนะนำร้านที่รับหุ้มเบาะแบบดีๆหน่อยครับ และราคาประมาณเท่าไรใครพอจะทราบบ้าง ส่วนภายในผมเป็นหนังเดิมติดมากับศูนย์ทั้งคัน ถ้าใครที่ใช้เป็นกำมะหยี่อยู่ทั้งคัน แล้วอยากจะสับกับผมๆยกให้ฟรีนะครับ สภาพภายนอกของผมปกติหนังไม่ขาด แผงข้างไม่มีรอย แต่ท้าวแขนแตกด้านในผมเอากาวติดซ่อมไว้แล้วดูจากภายนอกปกติ ส่วนใครที่จะมาขอสับ ผมขอแบบสมเหตุสมผล ไม่มีรอยและผมไม่ต้องไปซ่อมเสียเงินเพิ่มนะครับ ถ้าจะให้ผมถอดสับใส่ให้ด้วย ก็เลี้ยงเบียร์ผมกับเพื่อนที่มาช่วยทำละกันซัก 5-6 ขวด ก็ว่าไป มากินด้วยกันตอนทำคอได้ไม่แห้ง 5555
    โทรหาผมนะครับ 087-6744180 แบงก์ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 มีนาคม 2012
  2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
  3. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    เจ้าของกระทู้หายไปนานนนนนนเลยนะ

4. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ไม่ได้ใช้รถเลยพี่ ใช้เอาติสติดแก๊สมาจะครึ่งปีแล้ว ว่าจะทำรถใหม่ทั้งคันแล้วจอดเอาผ้าคลุม 5555

5. เนียนสุด ต้องวิชัย และวิเชียรการช่างครับ อยู่แถวลาดพร้าว ไปทำมาแล้วประทับใจ

6. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้