ทำไม่ช่วงนี้ไม่ค่อยมีของเข้ามาขายเลย

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Darkitem, 20 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Darkitem

Darkitem New Member Member

97
    0
    0
    ทำไม่ช่วงนี้ไม่ค่อยมีของเข้ามาขายเลย หรือว่าผมไม่ค่อยได้เข้ามาที่บอร์ดซะเท่าไร เพราะว่างานเยอะ นี่ก็เดือนละพึ่งได้นั่งอยู่ที่ทำงาน อยากได้พวงมาลัย(ไม่ใช่ตามแยกไฟแดงนะครับ):):):):)

2. Darkitem

97
    0
    0
    หรือว่าผิดบอร์ด เดี๋ยวตามหาก่อน

3. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
  4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    หาพวกอะไรง่าคับ บางทีพวกผมจะอาศัยบอกต่อ ๆ กันไม่ได้ลงขาย

5. indy-72

indy-72 New Member Moderator

366
    0
    0

ถามคนนี้ได้เลยครับ คอนเฟริมมมมมม

6. Darkitem

97
    0
    0
    อยากได้พวงมาลัย EK9 มีมะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้