พี่ๆมีใครใช้เบาะเรคาโร่หัวตาข่ายบ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย DDLife, 4 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DDLife

DDLife New Member Member

65
    3
    0
    คือมันสวยดีครับ ถ้าพี่ๆมีแบบเบื่อแล้ว หรือไม่ได้ใช้ ตัวเดียวฝั่งคนขับ หรือคู่ก็ได้ครับ หรือว่าพี่ๆไปเจอวางขายอยู่ที่ไหนช่วยบอกผมทีนะครับผมจะวิ่งไปดู

ปอลิง ลองหาในเวบแล้ว ขายไปแล้วบ้าง ราคาสูงเกินงบไปบ้าง ขอบคุณครับ

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    อัพไปคร๊าบ ช่วยๆ กัน ยังไงหมั่นเข้าไปหน้าซื้อขายนะครับ น่าจะมีมาบ้างแหละคับ

3. pongfish360

pongfish360 New Member Member

374
    6
    0
    เหงแถวลาดปลาเค้า มากมาย เดี๋ยวผ่านจะลองถามให้นะ

4. pongfish360

pongfish360 New Member Member

374
    6
    0
    ถามให้ละของไทยคู่ละ6000 แท้12,000

5. DDLife

65
    3
    0
    ขอบคุณมากครับ ว่าแต่ราคามันไปขนาดนั้นเลยเหรอครับเนี่ย อย่างแรงเลย

6. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ไม่สนใจ Bride บ้างเหรอ :)

7. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    หัวตาข่าย นี่แต่ก่อน ฮิต และ หล่อ มาก ๆ
    ตอนนี้ ก็ ไม่ตกรุ่นนะ แต่กลายเป็นของ คลาสิก หล่อแบบ หนุ่ม ๆ หายาก อีกต่างหาก
    ยิ่งสภาพดี ๆ นี่หล่อเลย :D

8. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    อยากขายนะแต่ไม่มีตังซื้อตัวใหม่อ่ะ

9. DDLife

65
    3
    0
    วันนี้ได้ฝั่งคนขับมาแล้วครับ แต่ยังต้องแปลงขายึดอีก มีปัญหามาถามอีกหน่อยครับว่า ไอ้หัวตาข่ายนี่มันถอดออกได้มั้ยครับ ผมดึงไม่ออก ดึงขึ้นมาได้นิดเดียวประมาณ3เซนฯ คือผมจะถอดออกมาล้างตาข่ายมันน่ะครับ ถามคนที่ขายมา เขาก็บอกว่าเขาก็ถอดไม่ออกเหมือนกัน 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้