สอบถามราคาปั๊มน้ำ ซันนี่ซาลูนปี96

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 3 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    คือรถผมน้ำรั่วที่ปั๊มน้ำเยอะเลยครับคงต้องเปลี่ยน เพราะเมื่อวานดับกลางทางด่วนเลยครับ รบกวนสอบถามเพื่อนๆ สมาชิก ราคาปั๊มน้ำกี่บาท ค่าแรงเท่าไรครับ นิสสันซันนี่ ซาลูนปี96

1. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ของเทียบ มี พันปลาย ๆ ครับ
    ของแท้ ไม่แน่ใจ รอ เพื่อน ๆ แป๊ป คับ :D

2. benzgio18

benzgio18 New Member Member

302
    4
    0
    ผมเปลี่ยนมาเมื่อ 1 ต.ค. 54 ของเทียบ 850 ไม่รวมค่าแรงครับ ยี่ห้อจำมะได้

3. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ผมใช้ของเทียมคร๊าบ ตัวละห้าร้อย ค่าแรงอีกห้าร้อย เบ็ดเสร็จ พันเดียวคร๊าบ นี่ใช้มาสี่ปีแล้ว ยังไม่มีปัญหานะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้