สวัสดีครับ น้องใหม่ฝากเนื้อ ฝากตัวหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Paanzung, 14 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Paanzung

Paanzung New Member Member

79
    0
    0
    สมาชิกใหม่ครับผม ชื่อปาล อยุ่เชียงใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวหน่อยนะครับ

ใช้ nv ตัวแรก วาง ga15 ฝาดำ ครับผม

2. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    หวัดดีครับ ยินดีต้อนรับ แวะไปที่เว็บนี้บ้างนะครับ เพื่อนเราอยู่ที่นั่นกันเยอะ
    http://nvclub.thai-forum.net/

3. Paanzung

79
    0
    0
    ขอบคุณมากๆๆครับผม

4. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ยินดีครับ

ผมโต้งครับ 146

ว่าแต่ รถที่รูปส่วนตัวของคุณหรือป่าว ถ้าใช่ ท่าจะสวยครับ โดน ไงเอารูปมาฝากบ้างนะครับ

5. Paanzung

79
    0
    0
    แหะๆๆ รถผมเนี่ยแหละครับ เจ้าta22 มีมานานมากแล้วครับ

ส่วน nv เพิ่งซื้อ เมื่อตอนปลายปีที่ผ่านมาอ่ะครับ

เพื่อนและ คลับ retro มี และ รุ้จักเยอะแล้ว

อยากมีคลับ และ เพื่อน nv บ้างอ่ะครับ

6. Paanzung

79
    0
    0
    ส่วนนี้ น้องใหม่
    ได้มาคุ้มมากๆ ปีนี้ 3สนามแรก ยืน โพเดี้ยม 3สนามติดเลย ที่1 ที่1 และล่าสุดที่ผ่านมา สดๆร้อนๆ ที่3:D

7. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    โห.....3สนามแรก ยืน โพเดี้ยม 3สนามติดเลย ที่1 ที่1 และล่าสุดที่ผ่านมา สดๆร้อนๆ ที่3 โอ้ว....แม่เจ้า แบบนี้ต้องเปิดกระโปรงให้ดูหน่อยครับมีอะไรข้างใน

8. Paanzung

79
    0
    0
    จัดไปครับพี่

2j bo vvti คร๊าฟฟฟฟฟฟฟ

ฮ่าๆๆๆ ล้อเล่นนะครับ อันนี้เครื่องอีกคัน ที่กำลังจะวางที่อู่ อ่ะครับ

9. Paanzung

79
    0
    0
    ฮ่าๆๆๆ มาถึง อันนี้ ของจริงละครับ

เครื่อง ga15 ฝาดำ สิ่งที่ทำ ก็มีเท่าที่เห็นเลยครับ เดินท่อใหม่ตั้งแต่เฮด จนถึง พักปลาย กรองเปลือย1ใบ

เครื่องยังเดิมๆ ไม่ได้ยุ่งอะไรกับมันเลย

แต่ที่ผม งง ก็คือ เวลามัน ออกมา ถือว่าใช้ได้เลยทีเดียว 201 เมตร ดีสุดอยุ่ที่ 11.3xx อ่ะครับ rt 200

ปีนี้ก็เลย วิ่ง bracket12 ไปก่อน เดี๋ยวสิ้นปีว่าจะยกเครื่อง เปลี่ยนลูก ga16 เปิดพอรท นิดหน่อย กะไว้สัก 10 ปลายๆ

ไว้ เล่น 11วิ ปีหน้าอ่ะครับ

10. Paanzung

79
    0
    0
    แล้วรบกวนอีกอย่าง ใครพอมี LSD ใส่ ga15 บ้างมั้ยครับ

ผมหาได้สัก ระยะนึงแล้ว หาไม่ได้เลยอ่ะครับ

แล้วใครมีข้อแนะนำอะไร ก็แนะนำมาได้นะครับ มือใหม่จริงๆ สำหรับ nv เนี่ยครับ:confused:

11. GODFIER

675
    0
    0
    สาลิกาแดง T22 สวยมากครับ
    และเอ็นวีนี่ มาได้สภาพดีจัง ภายนอกแบบนี้มีโดนสวนเอาง่ายๆสำหรับพวกแว๊นๆใส่เรา
    ส่วน LSD ถามพี่เบิ้มแวนและป๋าแจ็ค ธีรสิทธิ์ ในหน้าซื้อขายได้เลยครับ

และแล้วเราก็ได้มาเจอจอมยุทธ อีกท่านนึงในคลับเรา
    ยินดีครับ ^^

12. Paanzung

79
    0
    0
    ขอบพระคุณมากๆๆครับ
    เซลิก้า เครื่องเดิม 2t คาบู ทำไปตั้งเยอะ วิ่งอยุ่ 10.7
    nv ได้มา เครื่องเดิมๆ ( แต่นอกเครื่อง สำหรับซิ่ง ทำเกือบหมดละ ฮ่าๆๆ ) ยังไม่ได้ทำอะไรเลย ล่อไป 11.3 แล้ว

แต่ก็อย่างว่า รถปี18 กับ ปี39 เทคโนโลยี มันต่างกันเยอะ เนอะ:eek:

13. Paanzung

79
    0
    0
    สำหรับ nv ผมอึ้ง ในความสามารถ ของเครื่อง1500 มากๆ ga15 ฝาดำ

วันนั้นกลับบ้านดึก ทางโล่งๆ เลยลองกดดู 160 นี่หมดแล้ว หมดจริงๆ สำหรับเกียร์4 นะ

เกียร์5 ยังไม่ทันใส่ มันถึงทางโค้งแล้ว และก็ยัง อึ้งๆ กับ รถ ตัวเองอยุ่ด้วย

แล้วก็ไม่ได้ขับรถความเร็วสูงมา นานมากแล้ว มีอาการกลัว + สั่น เล็กน้อย ถึงปานกลาง :cry:

14. GODFIER

675
    0
    0
    ต้องลองไปเล่นทางโค้งบ้างก็ดีครับ ออกกำลังกาย^^

15. Paanzung

79
    0
    0
    ใจก็อยากอยุ่นะพี่ มันคงได้ หลายฟิว ดีอ่ะ

แต่ รถ และ ตัง คงต้อง เหลือๆ หน่อยอ่ะดิคับ :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้