สอบถามเรื่อง แผงลำโพงหลังเดิม หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย commonchay, 22 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. commonchay

commonchay New Member Member

117
    11
    0
    แผงลำโพงหลังเดิมของ EK 4 ประตู เอามาใส่กับ EK coupe 2 ประตูได้ปะครับ ขอบคุณครับ

2. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ไม่ได้คร้าบ
    ถามจารย์หึ่มมาอีกทีน่ะ

3. commonchay

commonchay New Member Member

117
    11
    0
    ขอบคุณครับ

4. tg_recycle

tg_recycle New Member Member

20
    0
    0
    ไม่ได้ครับ ลองมาแล้ว ของสี่ประตูยังกองอยู่ที่โรงรถเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้