เเลก ESไดเเมนชั่น ปี03 เเต่งพอสมควร หรือเเลกกับ EK SIคูเป้ เกียร์ธรรมดา(mt)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย TOM, 11 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TOM

TOM New Member Member

11
    0
    0
    ขอเเลก esไดเเมนชั่น ปี2003 เเต่งพอสมควร หรือเเลกกับ ซีวิค คูเป้ เกียร์ ธรรมดา(mt) ปี 1999-2000 เครื่องไรก็ได้คับ ขอเป็น เครื่องกระกูลhonda เช่น บล็อค D หรือ B

รายละเอียดคับ คราวๆน่ะครับ ยังโทรคุยจะดีกว่าคับ ง่ายต่อการตัดสินใจ <<<

เครื่องstd ทำสเต็ปต้นๆคับ(ที่ทำเเค่นี้ เน้นใช้งานคับ ทน อึด) ขัดพอต ไอดี ไอเสีย เจียร์บ่าเจียร์วาล์ว ประเก็นฝาสูบเปลี่ยนใหม่ ซีล+ก้านวาล์ว เปลี่ยนใหม่ เฮดรามอินทราเทอโบ4-2-1(เหล็ก) ข้ออ่อน+ท่อสเตนเลส2นิ้วทั้งเส้น ปลายสปูนไส้ตรง2นิ้ว ท่อไอดี อลูมิเนียมกั้นห้องเรียบร้อย กรองHKS กายวายยุ่น5เส้น ปั๊มติก2เจโบ

เกียร์ ธรรมดา(MT) ครัชTDS กึ่งทองเเดง หวีเสริม2ชั้น

ช่วงล่าง โช๊ค e'spec สตัรทปรับเกลียว ปรับหนืด32ระดับ หน้า-หลัง คู่หน้ามีบอลจอย ยางเเท่นเครื่องหน้า ยูรีเทน ปีกนกคู่หน้า ยูรีเทน ค้ำโช๊คหน้า-หลัง บน ล่าง ครบๆ ปีกนกหลังFunction7ล้อ คู่ล้อคู่หน้า15กว้าง7speed5 ลายดาวของssr คู่หลัง BBS 15กว้าง7(ล้อเเท้คับ) ยาง195 55 15 nitto555

ECU กล่อง e-manage ฟ้า จูนE-20
    ภายใน พวง omp เบาะบาย หลังเเข็ง คนขับ เบาะคนนั่งปรับเอนนอนได้

ปล.ยาวหน่อยน่ะคับ จากใจ ทำไมถึงขาย!! ส่วนตัวชอบรถ2ประตูคับ เเต่ก่อนใช้eg3ดอ ขายไปเเล้ว คันนี้ได้มรดกจากเเม่คับ รถออกห้างมือ1 ตอนนั้นเลยคิดว่าจะลองทำ ขับสนุกๆในบอดี้นี้ดู
    เเต่ใจยังอยากได้รถ2ประตูอยู่ เลยหยุดทำไว้เเค่นี้ครับ
    ขายตามใจตัวเองคับ ขอคนที่อยากได้จิงๆ 335000 ถ้าเอาเดิมๆได้คับถูกกว่า 3xxxxx (ราคายังไม่ได้คิดคับ) รูปรถคับ เธ‚เธฒเธข/เน€เน€เธฅเธ ESเน„เธ”เน€เน€เธกเธ™เธŠเธฑเนˆเธ™ เธ›เธต03 เน€เน€เธ•เนˆเธ‡เธžเธญเธชเธกเธ„เธงเธฃ เธซเธฃเธทเธญเน€เน€เธฅเธเธเธฑเธš EK SIเธ„เธนเน€เธ›เน‰ เน€เธเธตเธขเธฃเนŒเธ˜เธฃเธฃเธกเธ”เธฒ(mt)

>>>>>>>>>>>> หรือถ้าเเลกกับ ซีวิค คูเป็si ผมขอ 35000 สามหมื่นห้าถ้วนๆ พอจะได้ไหมคับ <<<<<<<<<<<<<<<<<
    ปล . ถ้ามีคนสนใจ เด่วจะลงรายละเอียดให้ครบคับ ลองวิธีนี้ดูก่อนคับ
    085 678 8465 <<>> 085 465 3725 อะตอม ครับ (ดูรถได้ รามอินทรา กม2)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มิถุนายน 2012
  2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    จิงๆ ผิดกฎ ในบอร์ดนี้นะ อิอิ เพราะห้าม ซื้อ-ขาย ตรงนี้ ต้องไปซื้อ-ขาย ใน Classified Si นะจ๊ะ รบกวนเปลี่ยนหัวข้อเป็นขอแลกนะครับ

- - - Updated - - -

จิงๆ ผิดกฎ ในบอร์ดนี้นะ อิอิ เพราะห้าม ซื้อ-ขาย ตรงนี้ ต้องไปซื้อ-ขาย ใน Classified Si นะจ๊ะ รบกวนเปลี่ยนหัวข้อเป็นขอแลกนะครับ

3. TOM

11
    0
    0
    ขออภัยคับ ผมพึ่งเข้ามาในบอร์ดนี้คับ

ขอบคุณคับผม

4. TOM

11
    0
    0
  5. TOM

11
    0
    0
    up up up

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้