มาแล้ว ครับ ได้ เวลา แล้ว ครับ อิอิ ม่ะ ได้ โช นะ แต่ ให้ ดู เหอๆ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย Project_L, 22 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    มะ

มา

แว้ววว

เอ้า

ดู

กันเลยงิ!!

ความรู้ สึก ตอนใส่ คือ

สนุกครับ ยิ่ง ตอน รอบ เดิน เบานะ โห เสียง แบบ ว่า โคด โดน อ่ะคับ

ใส่แล้วจะ กลายเป็น ว่า ไม่กล้า บิต ไม่กล้า คับ เร็ว เลย แหละ เหอๆ

มีแต่ คน มอง นี้ แค่ ขับ ใน ซอย ตร. แมร่ง ยังมอง มอง ทุก คัน อ่ะ -*-

เสียว ตร. เลย เลย ไป อีก ซอย ก็ สโมศร ตร. 0.๐

ถึง ใส่ ก็ แค่ วิ่ง ไป วิ่งมา ตอน เวลา เลิก งาน ซัด คง จะ ไม่ได้

แต่ เสียง ตอน ซัด นี้ รู้ สึก แปลกๆ เสียง สะท้อน กลับ มัน ไม่มี เลย

เสียง เลย ดู แปลก ๆ แต่ ยังไง ผม ก็ ไม่ ใส่ มาก

ใส่ ให้ สวยๆ + ไม่ให้ ตัว เอง มือ หนัก ไม่งั้น ได้ เรือง เลย เหอๆ เดียว ไป

อัด เสียง ตอน รอบ เบา ดีก่า อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 ตุลาคม 2008
  2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    จัดมาเลยช้าง

3. jz_gte_3

jz_gte_3 New Member Member

83
    0
    0
    รอชมครับ ช้างเล็ก

4. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    จามิตติ้งทีก็ซุ่มทำกันที

5. Project_L

873
    8
    0
    จัดให้ แล้ว นะ งุงิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 ตุลาคม 2008
  6. tei1992

tei1992 New Member Member

208
    1
    0
    สุดยอด สวยงามมาก
    ว่าแต่โล่งๆไม่มีแรงตีกลับเลยเหรอ - -
    ผมไม่กล้าใส่เลยแฮะ ^^

7. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    สวยวะช้าง พี่ว่าจะหาใส่สักใบ ซื้อมากี่บาทช้าง

8. Project_L

873
    8
    0
    เหอๆ ผม ว่า ยังไม่เข้า มัน คง ต้อง กลาย เป็น ซี่ 17 แล้วก็
    ติกเกอร์ หรือ ชุด สี สวยๆ อีก สัก ชุด
    สวยแน่ ที นี้ เหอๆ

รถไม่ได้ แรง
    รถไม่ได้ ดัง
    แต่รถ มัน สวยยยย

9. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    มันบอกจะหากรองใส่
    นี่แม่งเล่นปากแตรเลยเว้ย สงสัยอยากทำเครื่องใหม่

แล้วรถกะท่ออ่ะ ไม่ได้เข้ากันเลย

10. tei1992

tei1992 New Member Member

208
    1
    0
    เหอๆ
    ทั้งท่อ ทั้งปากแตร โล่งเลย
    เหมือนอยากจะยกเครื่องใหม่ไวๆ อิอิ

11. Project_L

873
    8
    0
    555+ ก็ จา ยก เครือง ใหม่ อยู่ เนี้ย ครับ เหอๆ เดียว ต่อ ไป ก็ ยก คัน ใหม่แหละ เหอๆ

12. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สวย เสียงดัง ไหมช้าง

13. jz_gte_3

83
    0
    0
    แจ๋ม แจ๋ว จริง จริง ว่ะ ใส่ไปมิตติ้งด้วยนะ

14. Project_L

873
    8
    0
    - - เดียว รอ ผม หา จุก เก็บ เสียง ได้ แล้ว จะ ใส่ไป ครับ
    ตอนนี้ กำลัง หาอยู่ พูนพรัทหาไม่ได้สัก ร้าน -*-
    คอต้องสั่ง ทำ แหละงิ เหอๆ

เสียงดังตาม ขนานลูก ครับ ลูกเดิม ไม่ดัง มาก ครับ
    แต่ พอ รู้ เชีย ดัง ขึ้น กว่าเดิม 3 เท่า น่าจะได้
    โคด ดัง อ่ะครับ เอาง่ายๆ ถ้า ลูก คาเซ่ ละ คร้าบบบบบบ
    555+

15. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ดุจริงเลย

16. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
  17. jz_gte_3

83
    0
    0
    ช้าง ทำคอร้านไหน งานเนียนปะ

18. Project_L

873
    8
    0
    - - คอ ท่อ หรือ คอ ผมอ่ะครับ

คอใบใหนอ่ะ -*- ใบ เอน นี้ ซื่อมา ทั้ง ปลาย ทั้ง คอครับ
    ส่วนท่ออีกใบ สับ เพือน มา
    ส่วนคอผม มันเป็นงี้มานานแล้ว 0.๐

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้