ตามคำขอครับ(คุณแมน)

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย pongnutto, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    ขอบคุณครับคุณแมนที่โทรมาถามตอนนี้รถผมเสร็จแล้วแต่ไม่ได้ถ่ายรูปเอารูปตอนที่ไปเดินท่ออินเตอร์แล้วกันครับ

2. แรงกันใหญ่แล้ว..............เจอกันรอกันด้วยเน้อ....

3. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    แอบหนี้ไป โมความแรงมานี่เองๆๆ ๆ คู่กัดเพิ่มอีกละไอ้ซาหริ่ม ลูกพ่อ :D :D :D :D

4. pongnutto

709
    7
    18
    รับรองครับไม่ทิ้งกันอยู่แล้ว เราคนไทยรักกัน (HILUX CLUB)

5. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    เท่าติดเเก๊สด้วยนะจะแจ่มเลย

6. อยากลงเครื่อง 1j บ้างครับ

7. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    แรงๆๆๆๆ

8. HILUX CLUBมีรถแรงเพิ่มอีกคันแล้ว........แจ่ม..

9. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    แรงจริงๆ ครับ

10. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ใครมี 4 D 56 บ้างครับ อยากวาง 4D แล้วจะได้ไม่เป็นการ ขี่คอ ไอ้รถซาหริ่มเขาอะครับ เพราะเขาขึ้นเจได้เกียร์เดียวเอง พอเกีย 2 ก็โดน :D :D :D :D :D

11. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ปล่อยเค้าคันนึงเถอะพี่แมน:D

12. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ดีเซลอย่างเราว่างัยล่ะ..จิ้น ;) ;) ;) :D :D :D :D :D :D :D :D

13. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    นี่แมนกานต์ว่านะคลับเราน่าจะจัดแข่งกะเค้าบ้างนะเพราะผมยังไม่รู้เลยว่า400เมตรกี่วินาทีอะนะ

14. เอาไปลองวิ่งคลอง5มั้ยพี่กานต์..วันศุกร์ง่ะ.เสียเงิน400วิ่งได้ถึงเที่ยงคืนครึ่งเลยนะ..มีไทม์สลิบให้ทุกรอบด้วยนะ....

15. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    คุณแมนอยากได้จิงป่าว 4D อ่ะ ยกแลกกันฟรีๆ เลย
    อิอิ

16. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0

พูดความจิงดิพี่แมน 2 เกียร์ ต่างหาก ไม่ใช่เกียร์ 3หรือที่แซงผมไปอะ ..... :D :D :D :D

อย่าปล่อยให้ดีเซล ลอยนวล......................

17. เอาละคับ..ว่ากันไป...

18. pongnutto

709
    7
    18
    ตอนนี้ไปติดแก๊สแล้วครับ เดี๋ยวความคืบหน้าจะเอามาให้ดูครับ

19. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    จะคอยชมนะครับ

20. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    ติดมายังคับ

21. รอด้วยตามไม่ทัน

22. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เอาละมีแต่รถแรงๆเราตามไม่ทันแน่เลย

23. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ของผมซิห่วยแรงก็ไม่แรง สวยก็ไม่สวยตังยังไม่มีแต่งอีกต่างหากเพื่อนดันมาถอยชนท้ายอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้