ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน ที่ทำให้ AWD HYPER TRACK DAY สำเร็จลุล่วงครับ (สามารถเสนอข้อติ-ชมได้ครับ)

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 1 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ในนามประธานฝั่งอีโวลูชั่น
    ต้องขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกชาวอีโวและซูบารุทุกๆท่าน ที่เสียสละเวลามาร่วมงาน และ ตั้งใจเรียนจน สามารถทำให้อุบัติเหตุเป็นศูนย์ เยี่ยมมากๆครับ
    (เพราะมีกรรมการจาก รยสท. ท่านมาดูงานเราอยู่ด้วยนะครับ อนาคตเราอาจจะทำให้งานผ่านการรับรองและมีมาตราฐานสากลมากขึ้นไปอีกได้ถ้าเราพร้อม)

และขอบคุณ เบื้องหลัง ทั้งสปอนเซอร์ ทีมงาน และ บรรดาอาจาร์ยฝั่งอีโวและซูบารุทุกๆท่าน ครับ
    ที่ทำให้งานนี้กลับมาเป็น AWD HYPER TRACK DAY ที่สนุกสนาน สุดยอดเหมือนเดิม จนไม่มีรายการแข่งรถรายการไหนจะเหมือนได้อีกครับ

แต่ยังมีจุดบกพร่องของงานอีกหลายอย่าง ที่ต้องปรับปรุง เพราะทีมงานห่างการจัดการแข่งขันไปเป็นเวลาถึง 2ปีเศษๆ จึงมีข้อผิดพลาดที่เกิดขึ้นได้แน่นอน
    ซึ่งจะต้องนำไปประชุมและพิจารณากันต่อไป เพราะทีมงานชุดปัจจุบันอายุมากแล้ว คงต้องมอบหมายงานให้สมาชิกรุ่นใหม่ๆ
    ที่อาจจะต้องเข้ามารับช่วงจัดงานต่อไปในอนาคต รับทราบจุดเด่นจุดด้อย ต่างๆของงาน
    เพื่อรักษาคุณภาพของงาน AWD HYPER TRACK DAY ให้ได้ต่อไป ไม่ว่าทางฝั่งซูบารุ หรือ อีโวจะเป็นเจ้าภาพ ก็ตามในอนาคตครับ
    หากมีข้อบกพร่องใดๆ ทางทีมงานขอน้อมรับ และ ยินดีรับฟังขอติ-ชม เพื่อนำไปปรับปรุงนะครับ

ป.ล. ภารกิจของ AWD HYPER TRACK DAY ยังไม่เสร็จสิ้นนะครับ เพราะยังมีภารกิจสำคัญอีก 3 อย่าง คือ
    1. การเคลียร์บัญชี เพื่อชี้แจ้งรายรับ-รายจ่าย เพื่อความโปร่งใส เงินส่วนที่เกินมาจะนำไปทำบุญตามวัตถุประสงค์ และ เก็บไว้ในกองทุนTRACK DAY ต่อไปสำหรับทีมงานชุดหน้า (จะนัดประชุมกรรมการอีกประมาณ 2 สัปดาห์ นะครับ เพื่อให้กรรมการได้พักและเคลียร์ภารกิจเรื่องงานประจำก่อน ) ยอดตรวจเลขจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง
    คร่าวๆน่าจะได้ยอดรวมกองุทนและทำบุญ เกือบ 1 แสนบาท ครับ
    2. กล่องรับบริจาค เพื่อฟื้นฟูสนามเด็กเล่น โรงเรียนประถมบางโพิ์ใหม่ ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี(โรงเรียนอิสลาม) ต้องเปิดตรวจนับยอดในที่ประชุม
    และ จัดซื้อเครื่องเล่น และเดินทางไปมอบพร้อมกันทั้ง 2 ชมรม ตามวัตถุประสงค์
    ตอนนี้กล่องถูกปิดปากกล่องเและเซ็นต์ซื้อกำกับกันเปิด เก็บไว้ที่ผม และถ่ายภาพหลักฐานไว้เป็นที่เรียบร้อยโดยพี่ต่าย พี่ก้วง และน้องป็อบ ครับ
    และ อาจจะแบ่งเงินส่วนที่เหลือจากกิจกรรม เข้าโครงการอาหารกลางวัน โรงเรียนบ้านเขาพัง อ.ไทรโยคน้อย กาญจนบุรี จำนวนหนึ่งครับ เพราะน้องๆที่นั้นไม่มีอาหารทานกันจริงๆครับ สำรวจล่าสุดชั้นป.1-4ได้กินกับข้าว ส่วนป.4-6กินน้ำแกงก้นหม้อครับ
    3. เดินทางไปมอบเครื่องสนามเด็กเล่น ร่วมกันทั้ง2ชมรม และ นำเงินบริจาคไปให้ถึงมือน้องๆที่รอความช่วยเหลือ ครับ

ขอให้ AWD Spirit จงสถิตย์อยู่กับท่าน....

2. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ยอดคงเหลือในบัญฃี ณ 30/4/55 ไม่รวมเงินบริจาคและค่าห้องพัก+ค่าสมัครที่ต้องคืนหรือเก็บเพิ่ม ประมาณ 84,000 บาท ครับ

3. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    ทีมงานทุกคนสุดยอดคับ ไม่ว่าจะเป็นฝั่งอีโวหรืออิมฯ ผมว่าการติ-ชม มันต้องมีบ้างคับ
    แต่สำหรับผมนั้นจะไม่ติทีมงานคับ เพราะเห็นว่างานออกมาได้ลุล่วงตามเป้าหมายทุกอย่าง
    แค่เห็นว่างานใหญ่ๆอย่างนี้ สมาชิกทั้ง 2 กลุ่มน่าจะมีมามากกว่านี้นะคับ ไม่จำเป็นว่าจะต้องมา
    เรียนก็ได้ แค่มาให้กำลังใจเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ผมว่ามันน่าจะดูอบอุ่นกว่านี้นะคับ(อันนี้ไม่ได้ว่าใครเด้อ 55+)
    เพราะงานนี้ได้แพลนล่วงหน้ามาหลายเดือนอ่ะคับ สำหรับผมต้องบอกเลยว่างานนี้ผมไม่ได้ช่วยอะไรเลย
    นอกจากเชียร์และก็ส่งเบียร์ให้คับ และก็ส่งกำลังใจให้พี่ๆน้องๆ และเพื่อองค์กรของเราคับ 555+:p

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    มาร่วมงาน มาซื้อเสื้อก็ถือว่ามาช่วยงานแล้วครับ ตูม

5. eff3927

eff3927 New Member Member

207
    2
    0
    เสียดายต้องรีบกลับมาเผาศพอากว่าจะเสร็จ5โมงเย็นเลยอดย้อนกลับไปอีกรอบเลยเฮ้อ...นานๆมีทีนึงด้วยสิครับงานแบบนี้

6. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    เพื่อความโปร่งใส คณะกรรมการได้ปิดปากกล่องรับบริจาค และ ถ่ายรูปไว้เป็นหลักฐาน เพื่อรอการตรวจนับในที่ประชุม น่าจะเกินหนึ่งหมื่นบาทไปพอสมควรนะครับ

7. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ไม่รู้จะติไรจิงๆ

ส่วนตัว ได้ช่วยสอน หวังว่าจะมีประโยนช์ไม่มากก็น้อย

มันสจิงๆงานนี้ มีการเปลี่ยนแปลงรูปแบบของงานไม่จากครั้งก่อนๆ
    แต่ยังมีเอกลักษณ์ของงาน AWD HYPER คือความมันสอย่างครบท้วน

จะมีถามอย่างเดียว คือจะจัดอีกเมื่อไหร่

8. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    ขอให้ AWD Spirit จงสถิตย์อยู่กับท่าน....
    สุดยอดจริงๆ พี่โอ๋

ขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านที่ทำให้เกิดงานดีดีแบบนี้ขึ้นมาครับ
    ขอบคุณพี่ต่ายที่มอบโอกาสดีดี และเลนส์ 70-300 สุดยอดมากๆ ครับ
    งานต่อๆ ไปของ Evolution Thailand ผมคงหายหน้าไปแน่นอนครับ เพราะตัดสินใจทำมาหากิน (ขายของตามตลาดนัด ในทุกวันเสาร์-อาทิตย์) เพิ่มเติมนอกเหนือจากงานประจำ แต่! มีอะไรที่ผมพอจะเป็นประโยชน์แก่ชมรมได้ยินดี และพร้อมช่วยพวกพี่ๆ เสมอครับ จนกว่าจะพบกันใหม่

ขอให้ AWD Spirit จงสถิตย์อยู่กับท่าน.... ^^

9. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    อยู่ในครอบครับขับสี่แล้ว ก็ไม่สามารถลาออกได้นะน้องรัก
    แม้จะขายรถไปแล้ว ก็ยังนับเป็นพี่น้องกันอยู่

10. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    วิ่งตามงานจังหวัดกับพี่มั๊ยคับ เหนื่อย...แต่คุ้มนะ (ลืมไปว่ามีงานประจำ) 555+

11. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    ขอบคุณทุกท่าน งานดีๆๆ หนุกหนาน มันส์ฯ คับ

12. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ได้มีส่วนร่วมในกิจกรรมของคลับ ได้เป็นเพียงส่วนเล็กๆส่วนนึงที่ทำให้ทุกๆอย่างลุล่วงได้ตามวัตถุประสงค์ก็มีความสุขแล้วคับ

13. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ผมก็ไม่ได้ช่วยอะไรเลยครับ
    ทีมงานนี้เจ๋งสุดๆคราบ

14. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ผมก็ไม่ได้ช่วยอะไรเลยครับ
    ทีมงานนี้เจ๋งสุดๆคราบ

15. eff3927

eff3927 New Member Member

207
    2
    0

ใช่เลยครับเห็นด้วยครับเจ๋งสุดๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้