ผมซื้อรถจาก กลุ่ม STANDBY คับ EG3D

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย 77STANDBY77, 8 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 77STANDBY77

77STANDBY77 New Member Member

32
    0
    0
    EG3D สีขาวคับเครื่องD15Bชุดข้างในรถทั้งหมดเป็นตัวนอกลายตุ๊กเเตคับ:confused: ผมจำทะเบียนไม่ได้คับ พอดีรถมีปัญหาคับจะเอารถไปทำคับ มันมีอาการSTARTไม่ติดคับ เวลาน้ำมันใกล้หมดก็เป็น เอียงรถด้านหนึ่งก็เป็นคับ อยากรู้ว่าจะเอารถไปทำที่ไหนดีคับ:cool:

2. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    รถคัยหว่าน้ำมันใกล้หมดสตาร์ทไม่ติด แล้วมีน้ำมันสตาร์ทติดหรือป่าวอ่ะ

3. 77STANDBY77

32
    0
    0
    ถ้ามีน้ำมันจะติดคับ ผมอยากรู้รถใครคับทำมาจากที่ไหนผมจะได้ไปทำต่อคับ

4. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    ลองไปที่ P RACE หรือพี่ POP ลองเล่าอาการให้เค้าฟัง

อาจจะไม่มีอะไรมากหรอกครับส่วนรถใครยังไม่รู้เหมือนกัน
    ;) ;) ;)

5. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    ขาวอวบ

น่าจะเป็นของฝั่ง รามอินทรา

เอ๋ หรือเป็นของชลบุรี

เอ๋ หรือเป็นของอุตรดิษต์

แต่ว่าตามที่ข้างบน บอกเลยคับ

ตามนั้น

6. 77STANDBY77

32
    0
    0
    ขอบคุณพวกพี่ๆมากคับที่ให้ข้อมูล

7. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    ตกลงแล้วมันรถของใครกันแน่

เพราะไม่ค่อยได้เห็นนะว่าสีขาว

เป็นเครื่อง D15B

พี่อยากรู้รายละเอียดลองให้ข้อมูลหน่อยสิ

เดี๊ยวพี่จะเล่ารายละเอียดให้ฟัง

เพราะส่วนมากจะเป็น เทค กันหมดแล้ว

8. K -AUTO

K -AUTO New Member Member

81
    3
    0
    พี่ ห นุ่ ม ค รั บ อุ ด ดิ ต เ ดี๋ ย ว นี้ เ ขา พั ฒ นา แ ล้ ว เ น้ อ........อิ .. อิ .. ซุ้ ม ซ้ อ ม 3 S G T E

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้