ถึงครูผู้สอนทุกท่านครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย @kanchanaburi, 26 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    พี่ตุ๋ยฝากเรื่องอุปกรณ์การสอนนะครับ อยากให้ครูแต่ละสายเตรียม white board & markers ไปด้วยตามเห็นสมควรนะครับ
    หากไม่มีที่วาดจุดเข้าจุดออกให้นักเรียนดู แม้ท่านจะทำมือทำไม้ ชี้ไปชี้มาในแทรค นักเรียนอาจจะไม่รู้จุด entrance - apex -exit ได้ ทำให้อาจจะไม่เข้าใจไลน์ได้ 100% รวมถึงจุดเบรค จุดเริ่ม apply คันเร่ง ฯลฯ

พี่ตุ๋ยขอฝากเท่านี้ครับ เจอกันทุกท่านวันเสาร์อาทิตย์นี้ครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ดีเหมือนกันนะครับ เพื่อการสอนที่มีประสิทธิภาพ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้