สอบถามร้านซ่อมแอร์ดีๆ แถวๆสาทรหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย wonmiho, 14 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wonmiho

wonmiho New Member Member

6
    0
    0
    แอร์ไม่เย็นครับ มีเสียงดังแก๊กๆๆๆๆๆๆ เลยปิดแอร์ขับไปร้านแอร์แถวบ้าน

ช่างบอกว่าตอมแอร์พัง เปลี่ยนคอมบิ้ว+ล้างระบบ+ล้างดูแอร์+น้ำยาแอร์ เบ็ดเสร็จช่างบอกว่าห้าพันกว่าบาท

เลยอยากไปลองดูร้านอื่นก่อนว่าเท่าไหร่ ท่านใดมีข้อมูล รบกวนทีนะครับ

2. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    ผมเคยทำ เปลี่ยนคอมเชียงกงกับเติมน้ำยา เบ็ดเสร็จสามพันห้าครับ

3. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    ตอนผมทำ ราคาก็ประมาณนั้นคับ 4500 ร้านแถวศูนย์การค้าวรรัตรอะคับ

4. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    ตอนผมทำ ราคาก็ประมาณนั้นคับ 4500 ร้านแถวศูนย์การค้าวรรัตรอะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้