ปะเก็นเทอร์โบ Evo5 แตก อยากสอบถามว่าที่ไหนมีขายบ้างครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kai_ck2, 6 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kai_ck2

kai_ck2 New Member Member

84
    2
    0
    ปะเก็นไอเสียก่อนเข้าเทอร์โบอีโว5 std. แตกครับ (ตามรูป) เลยอยากขอคำแนะนำพี่ๆครับ ว่าหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง หรือในกรณีที่หาไม่ได้ ใช้เหล็กซิ้งแผ่นเงินๆที่ขายตามร้านก่อนสร้าง ตัดตามแบบซ้อนสองชั้น ใช้ไปก่อนได้หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ร้าน SITT TURBO พระราม9 น่าจะมีนะ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    หรือที่ turbo dynamic วังหินก็น่าจะมี เอาแบบไปทาบให้ตัดให้ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้