ขอถามเรื่องตัวฉีดน้ำอินเตอร์หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย KongEvo, 8 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KongEvo

KongEvo New Member Member

17
    0
    0
    ตอนนี้ผมมีปัญหาอยู่ว่า ตอนผมฉีดน้ำอินเตอร์ น้ำจะไหลไม่หยุดนะครับ
    ไหลจนหมดกระป๋องฉีดน้ำเลยครับ ไม่ทราบว่าเพื่อนๆพี่ๆเคยเป็นบ้างไหมครับ
    และจะต้องแก้ไขอย่างไรครับ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ.....:cry:

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    มันจะต้องมีวาว1อันอยู่ที่สายครับ คล้ายๆวันเววาล์วแต่ไม่ใช่
    ถ้าไม่มียังไงน้ำมันก็ไหลออกหมด เพร่ะระดับน้ำที่หัวฉีดมันต่ำกว่ากระบป๋องพักน้ำ
    ลักษณะวาวจะเหมือนกันที่ต่อกับที่ฉีดน้ำกระจกด้านหลัง เอาตัวนั้นมาใส่แทนได้ครับ

3. zoomclick

zoomclick New Member Member

14
    1
    3
    นั้น อะ ดิ ฮิๆๆๆ

4. KongEvo

KongEvo New Member Member

17
    0
    0
    ขอบคุณมากครับสำหรับคำตอบครับ ผมรบกวนอีกนิดนึง หาซื้อได้ที่ไหนครับ

5. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ซื้อที่ไหนไม่รุ้ครับ แต่ของผมเอาข้างหลังมาใส่ข้างหน้าเลย

6. ohm_redevo

ohm_redevo Member Member

65
    5
    8
    ร้านขายอะไหล่ทั้วไปเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้