ถาม วีโก้ออกใหม่ 5 สปีด ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย bewithyou, 17 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bewithyou

bewithyou New Member Member

9
    0
    0
    วีโก้ออกใหม่ เกียร์ 5 สปีด นี่มันแตกต่างจากของเดิมยังไง มากไหมครับ และช่วงล่างที่บอกว่าหนึบๆ นี่มันจะมากกว่าเดิมซักเท่าไหร่
    หรือถ้าเอาตัวเก่าไปทำเองจะหนึบกว่าครับ เห็นออกมาใหม่ๆใครๆก็เห่อ ครับ

2. viva

viva New Member Member

20
    0
    0
    เห็นว่าปรับช่วงล่างให้หนึบกว่าเดิม ก็น่าจะเยอะอยู่แหล่ะ วันนี้เปิดตัวแล้วไงก็ลองแวะไปดูที่ศูนย์ดูนะ

3. peterpan

peterpan New Member Member

9
    0
    0
    ทดลองขับมาแล้วใช้ได้สำหรับการขับทั่วๆไปหนึบจริงครับ เกียร์ 1-2 ไม่จี๊ดเท่าไรแต่ 3 4 5 จัดดีครับ เบรคเยี่ยม ถอยหลังมองเห็นจาก
    หน้าจอเนวิเกเตอร์ชัดดีครับ แต่คนสายตายาวแย่หน่อย 55

4. comborunner

comborunner New Member Member

11
    0
    0
    เปิดตัวแล้วหรอ ต้องไปสัมผัสซะหน่อย
    มีทุกโชว์รูมเลยป่ะ?

คราวนี้เหยียบกันอร่อยครับท่าน หนึบจับสาดกระจ่าย แถม Gear 5 speed อีก แม่เจ้าจัดมาเต็มจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้