มาทักทาย

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย x-tra@stb, 2 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x-tra@stb

x-tra@stb New Member Member

112
    2
    0
    หวัดดีพี่น้องแตนบายทุกคน ซำบายดีกันบ่:p เดี๋ยวจะให้ดูอะไร เอาไว้เตือนสติกัน:rolleyes:

2. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    :welcome:หวัดดีครับ ให้ดูอะไรหรอ:eek:

3. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    เข้าได้แล้วหรือ

ดีใจด้วย

ลืมฝากบอก

พระฝากอนุโมทนากับเหรียญที่ทำไปให้ในวันบวชนะ

และก็ happy birthday ย้อนหลังด้วย

มีความสุขมาก ๆ นะครับผม

4. pop vr4

989
    19
    18
    ใครอ่ะพี่หนุ่ม:) :) :)

5. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    ก็น้อง เอ็กซ์ ที่อยู่ศุนย์ สิรินธรนะ

6. pop vr4

989
    19
    18
    :doh: อ๋อเห็นมาสั้นๆเลยไม่รู้ว่าใคร:nod: :nod: :nod:

7. x-tra@stb

x-tra@stb New Member Member

112
    2
    0
    ไม่ใช่แล้ว ศูนย์ "นเรนทร" คับ ไม่ใช่สิรินธร อยู่หน่วยกู้ชีพ นเรนทร ประจำ รพ.นพรัตนฯ คับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้