ไปลองขับ New Focus มาครับ ช่วยดูช่วยแชร์ให้ผมหน่อยนะค๊าบ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย jakkrapong, 31 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jakkrapong

jakkrapong New Member Member

3
    0
    0
    ผมไปลองขับ New Ford Focus มาครับ จอดให้เอง เบรกให้ด้วย อิอิ ชอบมาก จะเอามาทำรถแว๊น :p ฝากพี่ๆในคลับทุกคน ช่วยดูช่วยแชร์ให้ผมหน่อยนะค๊าบ ต้องการยอด view ใน youtube เยอะคับผม
    ขอบคุณพี่ๆทุกคนสำหรับทุกยอดวิวที่เพิ่มขึ้นนะค๊าบ ขอบคุณมากๆค๊าบ

[video=youtube;BpOLEyJhPC0]http://www.youtube.com/watch?v=BpOLEyJhPC0[/video]

2. TummenG

TummenG Member VIP

91
    3
    8
    ล้ำมากกก

3. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    เยี่ยม แบบนี้อีกไม่นาน

เราคงไม่ต้องขับเอง แล้ว แน่ๆ

รถมันจะพาไปเอง

4. jakkrapong

3
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆในคลับมุกคนที่คลิกเข้ามาดูนะค๊าบ สามวันสุดท้ายแล้ว ฝากด้วยนะคับ :eek:

5. jakkrapong

3
    0
    0
    3698 views แล้วววว ฝากด้วยนะค๊าบ พรุ่งนี้เที่ยงคืนปิดวิวแล้วววว ส่งผมให้ถึงฝั่งด้วยนะค๊าบบบ ห้าๆๆๆๆๆๆ ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้