HLc 2012

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด, 23 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >

มิตรภาพยังอยู่คู่กัลล์ตลอดไป
    เพราะเราคือ
    HiluxClub

[video=youtube;zHkdxD-IGnQ]http://www.youtube.com/watch?v=zHkdxD-IGnQ[/video]​

Thank เจ้าของรูปภาพด้วยคับ
    [

1. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ขอขอบคุณ ลุงนุ้ย ที่สร้างผลงานอันมีค่าทางจิตใจ ให้กับพวกเราชาว Hilux เสมอมา

ขอบคุณจากใจครับ ^TK^@HLc

เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด ถูกใจสิ่งนี้
  2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอบคุณครับ คุณ มณเทียร (ป๋านุ้ย)

ที่แห่งนี้คือที่ของเราที่แห่งนี้คือที่ๆสร้างชื่อให้กับเราที่แห่งนี้คือที่ทำให้พี่น้องรักใคร่กลมเกลียวกันที่แห่งนี้คือที่ๆมีแต่คนเจอปัญหาและมีคนมาคอยช่วยแก้ปัญหาเช่นกัน

ผมรักที่นี่และรักพี่น้องทุกๆคน และอยากให้พี่น้องทุกๆคนจงอย่าลืมที่ๆแห่งนี้ครับ

เงินอาจจะซื้อทุกๆอย่างได้แต่เงินซื้อใจคนเราไม่ได้นะครับ

3. ขอบคุนคับ

4. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ผมยังอยู่ที่นี่ตลอดไปครับ

แม้ช่วงนี้ไม่ค่อยได้แวะมา งานยุ่งมาก แต่ว่างเมือ่ไหร่ก็แวะมาตลอดครับ

5. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ชอบจัง

6. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ่ะ

HLc

ฟุบุ๊, ฟุบุ๊

7. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ซาบซึ้งจริงๆ คิดถึงวันเก่าๆ ที่ผ่านร้อน ผ่านหนาวมาด้วยกัน

8. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    เข้ามาอยู่กับบ้านหลังนี้ก็สามปีกว่า อบอุ่นขึ้นเรื่อยๆจริงๆ

9. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    LOVE YOU คัก คัก HLc ถึงอะไรๆจะเปลี่ยนแปลงไปตามกาลเวลา แต่อดีตไม่สามารถเปลี่ยนแปลงได้ ความทรงจำดีๆ จะอยู่ในจิตใจของสมาชิกทุกคนตลอดไป ไม่มีอะไรสามารถมาเปลี่ยนมัน.........

10. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ดันอีก

11. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    เอาอยู่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

12. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    รักคนแก่อ่ะ.....Thank you คับพี่มนเทียร

13. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    รักนะจุ๊บๆ

14. แก่ซะงั้น ตรู ๕๕+

15. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    แก่แต่เก๋าทะลุป้องไปเลย

16. ปีชงอีกตะหาก

17. JZ_std.

8,075
    74
    0
    แก้ไหมอะ

18. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ผมก็ชง พี่มนเทียร

19. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    แจ่ม ซึ้งค่อดๆ

20. แก้งัยอะ

ไปแก้กัลล์มั้ย

น้ำตาร่วงหลังพวงมาลัยป่าวละ อิอิ

21. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    จะแก้บน หรือล่างล่ะคับพี่ๆทั้งสอง 555

22. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    แก้ง่ายมากครับ เดี๋ยวเอส ชง ให้เอง ป๋าไม่ต้อง พี่โจ้ไม่ต้อง๕๕๕๕๕

23. นั้นเอาถังน้ำแข็งไปห่างๆนะ ๕๕+

24. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    ป๋าไม่ต้องแก้ชงแล้ว ไปแก้เสื้อผ้าเด็กขายเกาลัคดีก่า

25. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    เพื่อนกันตลอดไป

26. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอบคุณ clip video สวยงามมากเลย ครับ ที่ทำมาฝากกัน

27. bank_hilux

bank_hilux New Member Member

39
    1
    0
    ชอบครับ.......

28. รู้สึกจะขาดแบงค์ด้วย รอชม V.2

29. JZ_std.

8,075
    74
    0
    รออออออ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้