ไมตี้ยกสูง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย zydan, 5 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zydan

zydan New Member Member

6
    0
    0
    เบื่อแนวเดิม อยากยกสูง แต่ไม่สูงมากแค่ระดับวีโก้พรีรันเนอร์ก็พอ
    สมาชิกแถวหาดใหญ่-สงขลา พอที่จะแนะนำร้านบ้างใหมครับ

หรือเพื่อนๆสมาชิกท่านใดมีอะไร ที่พอแนะนำผมบ้าง

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    สมาชิกโซนนั้นไม่มี เอาเป็นว่าถ้าจะยกแบบนั้นก็
    1. เปลี่ยนโต่งเตงใหม่
    2. ขันเทอชั่นบาร์หน้าขึ้น

ประมาณนั้นอะครับ

3. zydan

6
    0
    0
    ขอบคุณครับ
    แล้วค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ

4. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ไม่น่าเกินสองพันครับถ้าโช็คมันยึดได้อยู่แต่ถ้าไม่ได้มันมีชุดยกของมันก็ประมาณ2500-4500ครับ ยกได้ประมาณ6"มั้งลองดูครับ

5. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    มาเก็บความรู้ครับ

6. zydan

6
    0
    0
    ขอบคุณครับผม

ขอบคุณครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้