เห็นมีคนบอกว่า TOYOTA AYGO กำลังจะเข้าไทยปลายปีนี้จริงหรอ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย benzabza, 25 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. benzabza

benzabza New Member Member

16
    0
    0
    ตามหัวข้อเลยนะครับ เพราะผมได้ยินว่าจะมานานหละว่าว่ารถรุ่นนี้จะเข้าไทยแต่ไม่เข้ามาซักที่

แต่รูปทรงสวยมากเลย พอดีไปเจอ facebook ของ aygo thailand club มา

AYGO THAILAND CLUB | Facebook

TOYOTA AYGO THAILAND CLUB &bull; หน้าแรก

View attachment 1749351

2. Hippos

Hippos New Member Member

79
    0
    0
    เคยเจอวื่งแล้วครับ สวยดีครับ

3. benzabza

benzabza New Member Member

16
    0
    0
    เจอวิ่งที่ไหนคครับ ผม รถยังไม่เข้ามาไทยเลยนะครับ

4. Hippos

Hippos New Member Member

79
    0
    0
    ผมเจอสีน้ำเงินครับ ตอนแรก ก็งงว่ามันคือรุ่นไร พอมาอ่านกระทู้นี้เลยนึกออก เห็นวิ่งแถวสาทรครับ เมื่อไม่นานมานี้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้