สอบถามที่ยึดกรองอากาศที่อยู่ตรงเครื่องหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย i_nueng, 25 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. i_nueng

i_nueng New Member Member

39
    0
    0
    สอบถามที่ยึดกรองอากาศที่อยู่ตรงเครื่องหน่อยคับ ว่าสามารถหาซื้อที่ไหนได้บ้าง หรือใครมีไม่ได้ใช้ผมขอซื้อต่อหน่อยคับ

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    หมายถึงตรงไหนอะคับ และเครื่องตัวไหนด้วยอะครับ ตอบไม่ถูกเลย......

3. sumruay

sumruay New Member Member

205
    0
    0
    อันนี้ของ GA15 ไม่รู้ว่าใช่ตัวที่วงไว้นี้หรือเปล่าครับ

4. i_nueng

39
    0
    0
    ใช่เลยคับ แต่ของผมเครื่อง GA16 ไม่รู้ใส่ด้วยกันได้มั้ยคับ ขอบคุนทั้ง2ท่านสำหรับข้อมูลนะคับ

5. sumruay

sumruay New Member Member

205
    0
    0
    สนใจโทรมานะครับ เดี๋ยวจะแกะให้ ขาย 5 บาท

086-5127923

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 สิงหาคม 2012
  6. i_nueng

39
    0
    0
    ขอบคุนนะคับ เที่ยงๆจะโทไปหานะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้