ขอสอบผู้รู้เรื่อง อแดปเตอร์กรองน้ำมันเครื่องหน่อยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย boatboatbb, 15 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boatboatbb

boatboatbb New Member Member

2
    0
    0
    อแดปเตอร์กรองน้ำมันเครื่องของ TIGER D4D หาซื้อได้ที่ไหนคครับผม

จะต่อเซ็นเซอร์เกจ oil temp oil press หรือว่ามีวิธีต่อตรงไหนได้บ้างครับแนะนำทีครับ

2. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    รอผู้รู้เดี๋ยวนี้เห็นมีแบบแปะข้างเครื่องไม่รู้ไทเกอร์มีป่าวแต่ถ้าไม่มีก็ใส่ตรงกรองอยู่แถวไหนอะครับมีเกือบทุกที่

3. boatboatbb

boatboatbb New Member Member

2
    0
    0
    ตรงไหนอ่ะคับ

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ลองเอากรองน้ำมันเครื่องของรถไทเกอร์ไปเทียบหาซื้อน่าจะมีไซร์นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้