เปิดแอร์ขับเย็นห้าได้กิโล แล้วก้อไม่เย็น ขับไปอีกสักพักสักห้ากิโล ถึงกลับมาเย็นเป็นหยั่งงี้กลับไปกลั

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย PirushJamm, 18 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PirushJamm

PirushJamm New Member Member

49
    0
    0
    เป็นเพาระอะไรครับ ช่วยบอกทีพร้อมวิธีแก้ไข ทั้งที่เพิ่งเอาไปล้างตู้แอร์มา น้ำยาแอร์ช่างเขาก้อบอกว่าเติมให้แล้วรถผม NV แค็บใหญ่ ปี 97 เครื่องหัวฉีด เกียร์ธรรมดา ครับเปิดแอร์ขับเย็นห้าได้กิโล แล้วก้อไม่เย็น ขับไปอีกสักพักสักห้ากิโล ถึงกลับมาเย็นเป็นหยั่งงี้กลับไปกลับมา

2. kamolnet

kamolnet New Member Member

12
    1
    0
    ลองเช็คดูที่หน้าคลัชคอมแอร์ครับ แผ่นหน้าอาจจะห่างเกินไป ทำให้พอแอร์ตัดแล้ว เวลาต่อจะไม่มีแรงดูดน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้