สวัสดีครับ พี่ ๆ ทุกท่านเลย ผมเพิ่งได้ u12 มาใช้ ตอนนี้กำลังพยายามแต่งไปเรื่อย ๆ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Bank Dollar, 18 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bank Dollar

Bank Dollar Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ พี่ ๆ ทุกท่านเลย ผมเพิ่งได้ u12 มาใช้ ตอนนี้กำลังพยายามแต่งไปเรื่อย ๆ ยังไงก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ( อะไหล่หายากมาก ทำมาเกือบ 6 เดือนแล้ว )

2. Bank Dollar

0
    0
    0
    อ่อ ผมชื่อ แบงค์ นะครับ อยู่ลาดปลาเค้า

3. สวัสดีครับ มีไรโพสถามได้นะครับ ว่างเชิญมามิตติ้งครับ

4. Bank Dollar

0
    0
    0
    ครับพี่ ขอบคุณครับ

5. อ่าลืมแนะนำตัว ผมชื่อ นิว ครับ ใช้ u12-u13 ครับ อยู่พุทธมลฑลสาย3

6. Bank Dollar

0
    0
    0
    โห...มี 2 คันเลย เจ๋ง ๆ

7. Bank Dollar

0
    0
    0
    หวัดดีครับ

8. กู๋ นี่มัน GMM หรือเปล่า 5555

9. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
    ผมน้องแจ๊คครับใช้ U12 มี U12 2คัน 510 4คัน (โมเดลนะครับ) อยู่นครปฐมครับ

10. Bank Dollar

0
    0
    0
    หวัดดีครับ

11. อ่า spec สูงสุดในเมืองไทยคือ 95 ครับผม

12. Bank Dollar

0
    0
    0
    พี่นิว กันชนหน้าแบบพี่ที่ไหนมีขายอะ สปอต์ไลด์ด้วย

13. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    WoW.... ผม น้องโต้ง ครับ...(^_^)

14. lpg ระบบดูด.....มันจะไม่ค่อยไหวสิครับ หัวฉีดยังพอทนครับกู๋ ส่วนกันชนผมไม่มีขายครับคุณแบ๊งค์

15. lpg หัวฉีด......สบายๆๆเลยนะผมใช้อยู่

16. Bank Dollar

0
    0
    0
    อ่อ ว่าจะถาม ผมอยากได้ แผงสวิตปิด-เปิดกระจกฝั่งคนขับครับ ของผมเสีย แถมปุ่มหลุดอีก

17. แบ๊งค์ ไปตั้งกระทู้ใหม่เลยครับเดี่ยวก็ได้เอง กู๋ วางเครื่องยังครับ

18. คริๆๆ ผมน้องโกะนะคร๊าบ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ พี่ๆๆ

19. ได้ที่ไหนมากู๋ ราคาเท่าไรคับ

20. โอเครๆๆ มีเกียร์เปล่า

21. อ่าครับเดิมเป็นsr หรอครับ

22. โอเคร เกียร์ธรรมดา หรือ ออโต้ครับ ถ้าธรรมดาระวังเรื่องครัชด้วยนะครับ

23. อิอิ ครัช SR DET ผมเจ็บมาเยอะ คิคิ

24. ดีครับ น้องเล็กในคลับครับ ... ชื่อ เทวา ครับ

โอ้วโหย อะไรครับลุง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้