เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆครับ ช่วงล่างด้านหลังของ B11 เค้าเรียกอะไรครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Lonewolf Northernwind, 26 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆครับ ช่วงล่างด้านหลังของ B11 เค้าเรียกอะไรครับ ผมหมายถึงที่เค้าเรียกกัน แบบว่า อิสระ, คานบิด, ดับเบิ้ลวิชฯ

1. Por Zakao

Por Zakao Guest

0
    0
    0
    อิสระมั้ยครับ เพราะมันแยกของใครของมันอ่ะครับ

2. ปีกนกอิสระค้าบผม

จะเรียกได้ไหมครับว่า "ช่วงล่าง อิสระ 4 ล้อ" อะไรทำนองนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้