ไมล์วัดกิโลไม่ขึ้น ช่วยทีครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย earthnfs, 5 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. earthnfs

earthnfs New Member Member

78
    0
    0
    เป็นมานานและ ไมล์ไม่ขึ้น ตัวท้ายแยก

ตอนแรกก็ปกติดีครับ วิ่งขึ้นประมาณ 160 บนทางด่วนรามอินทรา ไปซะพัก และทีนี้ไมล์ตีกลับเหลือ 0 และไม่ขึ้นอีกเลย

ลองเปลี่ยนเรือนไมล์แล้วไม่หายครับ ควรไปแก้ตรงไหนต่อครับ พอดีหาจุดไม่เจอ และเป็นไมล์ไฟฟ้า

ปล. ความจริงวัดรอบด้วยแหละ แต่มาใช้วัดรอบแยกแล้ว

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้