รบกวนผู้มีความรู้และประสบการณหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Khai_Jeaw, 3 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Khai_Jeaw

Khai_Jeaw New Member Member

10
    0
    0
    คือผมมี B11 1 คัน คืออยากวางเครื่องใหม่ แต่ก่อนวางผมอยากทำช่วงลางรอไว้ก่อน

และจะได้หางปในการวางเครื่อและซื้อเครื่องไปในตัว ในระหว่างนี้คืออยาก ทำพวก ระบบเบรค ล้อ ยางโช๊คเอาให้ แน่นๆ

ไว้ก่อนอ่ะ ครับ คือ เครื่องที่ สนใจ คือ SR 20 Det อ่ะครับ พอจะช่วยแนะนำหน่อยได้ไหม่ครับ

ช่วงล่าง ที่ผมคิดว่า ก็ มี เบรค r32 4 โช๊คไม่รู้ว่า มัน ใส่ของอะไรได้บ้าง แล้ว แพหน้า เอา ของ U12 ใส่เลยหรือว่ายังไง ครับ

รบกวนขอ คำแนะนำหน่อยครับ แบบว่า อยากเก็บลายละเอียด ก่อน วางเครืองอ่ะครับ !!

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
  3. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    หาเบรคดีๆ โช้คแน่นๆ คับ เพื่อความปลอดภัย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้