B 11 เดิมๆ พวงมาลัย พาวเวอร์ ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Khai_Jeaw, 7 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Khai_Jeaw

Khai_Jeaw New Member Member

10
    0
    0
    ถามหน่อยครับ B11 เดิม เอาไปทำ พาวเวอร์ได้ไหมอ่า

แล้ว เปลี่ยนพวงมาลัย ซิ่ง ได้เลยไหมครับ หรือ ต้องซื้ออะไรเพิ่ม อีกครับ

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ได้ครับ :)

ลองหาดูกระทู้เก่าๆ

3. Khai_Jeaw

10
    0
    0
  4. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ทำเพาเวอร์ได้ครับ

ส่วนใส่พวงซิ่งก็ต้องซื้อคอพวงมาลัยอีก1ตัวครับ

5. sonnyza

sonnyza New Member Member

445
    31
    0
    จัดเลยครับ ได้แน่นอน

6. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ผมเคยขับรุ่น3ประตู ทำพวงมาลัยเพาเวอร์ได้แน่นอนคับ

7. Khai_Jeaw

10
    0
    0
    โอ้ววว มีผู้ ยืนยันแบบนี้ ต้องลอง สักหน่อย ของผม 4 ประตูอ่าคับ

8. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    ตรงรุ่นของ B11 4 ประตูผมใส่อยู่ได้มาก 3500 บาท เมื่อ 2ปีกว่า
    ส่วนถ้าจะเเปลงเคยได้ยินว่าเอาของ B12 มาเเปลงได้ครับ
    เพราะขนาดใกล้เคียงกันเเต่วงเลี้ยงไม่เท่ากันนะครับ
    ส่วนพวงมาลัยซิ่งนี้ใส่ได้เเน่นอน เเบบถอดออกก็สะดวกครับ
    ขึ้นลงง่านเเต่จะมีปัญหาที่ลูกปืนคอหลวมเมื่อใช้ไปนาน
    เพราะตอนนี้ผมก็หลวมๆ ครับ

- - - Updated - - -

ตรงรุ่นของ B11 4 ประตูผมใส่อยู่ได้มาก 3500 บาท เมื่อ 2ปีกว่า
    ส่วนถ้าจะเเปลงเคยได้ยินว่าเอาของ B12 มาเเปลงได้ครับ
    เพราะขนาดใกล้เคียงกันเเต่วงเลี้ยงไม่เท่ากันนะครับ
    ส่วนพวงมาลัยซิ่งนี้ใส่ได้เเน่นอน เเบบถอดออกก็สะดวกครับ
    ขึ้นลงง่านเเต่จะมีปัญหาที่ลูกปืนคอหลวมเมื่อใช้ไปนาน
    เพราะตอนนี้ผมก็หลวมๆ ครับ

9. Khai_Jeaw

10
    0
    0
    เอาแล้วหลาวววว พวงมาลัยพาวเวอร์ เบาๆๆ กับ พวงมาลัย ซิ่งๆ แบบถอดได้ แหล่ม ๆ !!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้