ใครพอจะทราบเรื่อง แร็คเพาเวอร์ B12 ว่าแปลงใส่รุ่นไหนได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jack_Arse, 10 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jack_Arse

Jack_Arse New Member Member

13
    0
    0
    ใครพอจะทราบเรื่อง แร็คเพาเวอร์ B12 ว่าแปลงใส่รุ่นไหนได้บ้างครับ

หรือ ตรง รุ่นราคา เท่าไหร่ ใครมีบ้างครับ กันชนหน้าด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :)

2. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    รถก็ใส่นะครับแต่ไม่ทราบว่าที่เอาของรุ่นไหนมาแปลงใส่ครับ ผมว่าเอาของB13 B14 น่าจะใส่กันได้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้