อยากรู้ราคา ซ่อมลูกหมากหรือเปลี่ยน แล้วเปลี่ยนลูกยาง ชุดหน้าทั้งชุด พี่ๆเพื่อนๆหน้าแหลมทำกันเท่าไรคร

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย วัชระศักดิ์ หล่มเหลา, 10 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านอยากทราบราคา ซ่อมลูกหมากหรือเปลี่ยน และลูกยางทุกตัว ชุดหน้าชองหน้าแหลมทำมากันเท่าไรครับ หรือทั้งหน้าทั้งหลังก็ได้ หรือว่าเอาไปอัดจารบีดีไหมครับ รถผมเครื่องมันหนักด้วย พอดีรถผมมันเริ่มดังของช่วงล่าง ด้านหน้าแล้วอ่ะครับ ขับตอนรถเย็นไม่ดัง แต่พอเริ่มวิ่งได้สักพัก รถเครื่องร้อนอาการเริ่มดังครับ รถผม ขับมาปีกว่าแล้วยังไม่ได้ทำเลยอ่ะครับ รบกวนด้วยครับ

1. chaiwat grinsrithong

chaiwat grinsrithong New Member Member

64
    0
    0
    ตามนี้เลย อุ๋ย ราคาลูกหมาก ทุกตัวเป็นของใหม่ ยี่ห้อ 555 แท้ Made in japan

1. ลูกหมากปีกนกล่าง ราคาตัวละ 950 บาท (ใช้ 2 ตัว ซ้าย+ขวา)
    2. ลูกหมากชันชักใน (ไม้ตีกลอง) ราคาตัวละ 880 บาท (ใช้ 2 ตัว ซ้าย+ขวา)
    3. ลูกหมากคันชักนอก ราคาตัวละ 1050 บาท (ใช้ 2 ตัว ซ้าย+ขวา)
    4. ยางกันโคลงหน้า ตัวละ 140 บาท (ใช้ 2 ตัว)
    5. ยางรัดแร็ค ตัวละ 160 บาท (ใช้ 2 ตัว ซ้าย+ขวา)
    6. ยางหนวดกุ้ง ชุดละ 260 บาท (ใช้ 2 ชุด ซ้าย+ขวา)
    7. สกรูกันโคลง ตัวละ 190 บาท (ใช้ 2 ตัว ซ้าย+ขวา)
    8.บูชปีกนกล่าง ของเทียมราคาตัวละ 80 บาท ถ้าของเทียมราคาก็จะถูกกว่านี้อีกนะอุ๋ย

2. pholhp

pholhp New Member Member

55
    0
    0
    วันนี้เพิ่งเอาเข้าอู่ให้ช่างเปลี่ยนช่วงล่าง ดูระบบแก็สให้ อีกสองสามวันจะนำมาแจ้งครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กรกฎาคม 2012
  3. แล้วมีชุดซ่อมแร็คเพาเวอร์หน้าแหลมทั้งชุดมั้ยครับ

4. lamanojane

lamanojane Member Member

230
    0
    16
    ทำให้หน่อยสิ อิอิ

5. chaiwat grinsrithong

chaiwat grinsrithong New Member Member

64
    0
    0
    ชุดซ่อมแร็คพวงมาลัยเพาเวอร์ ของแท้ราคารวม VAT แล้วชุดละ 4,390 บาท

6. ขอบคุณครับพี่ มีร้านแนะนำเปล่าครับ

7. pholhp

pholhp New Member Member

55
    0
    0
    ช่างตรวจสอบแล้วเปลี่ยนเฉพาะลูกหมากคันชักซ้าย-ขวา 2 ตัว 1,200 บาท ยี่ห้อ 555 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้