ทักทายชาว si ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ajubjub, 12 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ajubjub

ajubjub New Member Member

6
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมชื่อเย นะครับ ขับ si เหมือนกันแต่อยู่อีกคลับนึงนะครับ ถ้าอยากจะมาพูดคุยกัน คงไม่ว่านะครับ

รถผม สีดำ แม็ก p1 นะครับ ถ้าใครขับแถวร่มเกล้า หรือเส้นอ่อนนุช น่าจะเคยเห็นกันบ้างนะครับ ใครขับก็ทักทายกันได้นะครับ

เดียวจาลงรูปรถให้อีกทีครับ ถ้าใครมีร้านซ่อม ช่วงล่างดีๆ ก็บอกกันมั่งนะครับ ตอนนี้มีเสียงเยอะเลย T T

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ทักทายค้าบ ^ ^

3. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    ทักทายคับ

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ็Hallo

5. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    หวัดดีครับ

เรื่องร้านซ่อมช่วงล่างแถวนู้นไม่รู้จักเลยอ่ะ
    ถ้าแถวๆฝั่งธน ก็แนะนำร้านพรชัยที่อยู่ในซอยวัดดงมูลเหล็ก
    ซอยเดียวกันกับอู่เฮียกล่ำนั่นแหละครับ
    เคยเปลี่ยนทั้งคันหน้า-หลัง 5-6พันมั้ง
    วิ่งเงียบเลยกริ๊บเหมือนรถใหม่เลยทีเดียว
    55+

6. ajubjub

6
    0
    0
    ทักทาย ทุกท่านนะครับ
    ร้านแถวฝั่งทนไกลมากอะครับ ถ้ามีโอกาศจะลองไปดูนะครับ ขอบคุณมากๆ
    วันนี้ไปที่อู่ Kp speed มาครับ (มัวไปร้านอื่นตั้งนาน) ไปเปลี่ยนหัวเทียน ล้างลิ้นปีกผีเสื้อ ล้างหม้อน้ำ ร้านทำดีมากครับ พูดจาก็กันเอง แนะนำ ครับ ไม่แพงด้วยครับ NSX สีแดง สองคันที่ร้าน สวยมากๆ ครับ ไม่ได้เข้ามาโฆษณานะครับ แต่ประทับใจจริงๆ ครับ

7. samae14

samae14 New Member Member

55
    0
    0
    สวยครับสวย ผมก็คูเป้ดำ อยากฟิล์มใสเบาะแดงอย่างนี้บ้างอ่ะ แต่แฟนมะยอม T_T

8. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    ร้านทำช่วงล่างแถวๆนี้ก็มี พรเทพโช้คอัพ ซอยอุดมสุขครับ ผมอยู่ตรงสี่แยกศรีอุดมครับ

Sent from my MZ601 using Tapatalk 2

9. ajubjub

6
    0
    0
    ขอบคุณทุกคอมเม้นนะครับ แต่พอดีผมปล่อยน้อง คูเป้ผมละครับ พอดีอีก 3 เดือนจะไปเรียนต่อที่เมกาละครับ พ่อเลยให้ขายยย T T เสียดายครับ อยากขับคูเป้ไปมีตติ้งกัน หลายๆๆ คัน นั่นคือสิ่งที่อยากทำมากที่สุด แต่สงสัยต้องรอกลับ ค่อยถอยคูเป้ มาขับใหม่ T T

10. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    อัยยะ!!
    งั้นกลับมาค่อยว่าอีกทีนะ
    :D

11. ajubjub

6
    0
    0
    อัยยะ!!

ได้ครับพี่ กลับมาค่อยว่าไหม่ ครับ อยู่โน่น ก็จะเข้ามาทักทายบ่อยๆนะครับ :)

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 16:35:35 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 16:34:56 ----------

อัยยะ!!

ได้ครับพี่ กลับมาค่อยว่าไหม่ ครับ อยู่โน่น ก็จะเข้ามาทักทายบ่อยๆนะครับ :)

12. coupe376

coupe376 New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีครับ ถ้าวิ่งเส้นนี้ คงได้เจอกันครับ ผมวิ่งบ่อยอยู่ครับ

13. tom_3027

tom_3027 New Member Member

64
    1
    0
    ทักมายครับ กลับมารึยัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้