รบกวนสอบถามพี่ๆด้วยครับcivic coupe racing 2000

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Own13, 2 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Own13

Own13 New Member Member

3
    0
    0
    พอดีพี่เขยจะขายรถ รุ่นcoupe racing ปี 2000. สีดำ สภาพเดิมทุกจุดวิ่งมาประมาณ130000 อุปกรณ์ที่เสื่อมเปลี่ยนที่ศูนย์ ตลอด(ตอนนี้กำลังเปลี่ยนเข็มไมล์ใหม่ที่ศูนย์อยู่) รถไม่เคยชนทั้งหนักและเบา ไม่ทราบว่าราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ถึงจะน่าซื้อครับ(หมายถึง ราคาสมเหตุสมผล ). ขอบคุณครับพอดีมือใหม่ ไม่ทราบรายละเอียดอะไร แต่เห็นรถสวย แถมรถรู้ประวัติเลยสนใจครับ

2. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    3 กลางๆ มั้งครับ ><"

3. Darkitem

Darkitem New Member Member

97
    0
    0
    สามแสนหกครับ

4. Own13

Own13 New Member Member

3
    0
    0
    สรุปได้มาละครับ

5. bigbossit

bigbossit New Member Member

209
    0
    0
    ดีใจด้วยครับ รถ Coupe Racing เดิมๆครบๆ หาอยากแล้วเดี๋ยวนี้ เอารูปมาโชว์บ้างนะครับผม

6. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    รถเนียนมากเลยคับ

7. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    เนียนหว่ารถไอ้ก้องอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้