อยากได้ ไฟท้าย ตัวเดิมของ ปี2000 หาซื้อที่ไหนดีครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย srrwheel_dk, 4 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. srrwheel_dk

srrwheel_dk New Member Member

2
    0
    0
    รบกวนผู้รู้ที พอดีพึ่งหัดแต่งรถอะครับ

2. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
    หายากมากคับ สังสัยต้องเบิก 0 คับ

3. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    หวัดดีครับคุณปอ ผมมิ้นท์ครับรถแดง จำได้มั้ย ^ ^

4. srrwheel_dk

srrwheel_dk New Member Member

2
    0
    0
    จำได้ครับ เปนงัยบ้างครับ ok ป่าวครับ อย่างใหม่ ยังไงก็ฝากเนื้อ ฝากตัวตัวนะครับ^_^

5. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ถ้าเอาไวเบิกศูนย์ดีกว่าคับ ถ้ารอหาในเว็ป หายากพอๆ กับกระจังหน้าเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้