ทำไมเดี๋ยวนี้ไปไหนกันหมดอ่ะ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 13 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    แล้วอย่างนี้มันจะอยู่รวมกันเป็น1แบบคลับอื่นๆเค้าไหมอ่า ทั้งๆที่รถตู้นั้นก็มีใช้มากในวงกว้างๆ แต่ไม่มีใครให้ความสำคัญสักเท่าไรเลย แล้วอย่างนี้มันจะอยู่ได้ตลอกไหม โอ้ยยยยย เบื่อๆๆๆๆๆๆๆ

2. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    เอาน่า...อย่าร้องไห้นะ

3. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    จัยเย็นๆก่อนพี่ เดี๋ยวมันก็ดีเองแหละ

4. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ใจเย็นๆ แบบนายตูนว่านะแหละ คนเล่นรถตู้ส่วนมากเขาก็อยู่หลังพวงมาลัย
    ว่างเมื่อไหล่เขาถึงจะมานั่งหน้าคอม เดี๋ยวก็ค่อยๆ มากันเองใจเย็นๆๆๆๆ

5. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ช่วยกันสิ ใครมีเพื่อนมีพวกเล่นรถตู้ก็ชวนกันเข้ามาในคลับเรา ไม่มาไม่ว่ากัน ผมว่ายังมีคนไม่รู้ว่าเรามีคลับยังไงฝากไว้ด้วย มิตติ้งคราวหน้าต้องเอาเรื่องนี้ปรึกษากันหน่อย

6. mayuct

941
    4
    0
    -*-

7. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    เอาโว้ย ดุดีโว้ยยยยย 5555

ยังไงผมว่าก็ขอให้ทุกๆคน ที่สมัครสมาชิกไว้แล้ว เวลามีมีตติ้ง

จะมาช่วยลงชื่อ และวัน เวลา ที่สะดวกมาก็ได้ครับ

จะได้เลือกกันทุกๆคน ว่าตรงไหนเหมาะสม

ทำให้การมีตติ้งสมบูรณืแบบยิ่งขึ้นครับ

ไม่งั้นก็คงเลื่อนลอยกันต่อไป

อย่าซีเรียสครับ

เดี๋ยวพาไปโรงแรมสยามครับ

8. nai_tot

471
    5
    0
    มันมีอะไรในโรงแรมสยาม อยากรู้จริงๆ มีแต่คนอยากไปกันจัง
    ........................ไม่รู้จริงๆ นะตัวเอง

9. jackie101

346
    0
    0
    เหมือนกันเลยครับป๋า.........ไม่รู้จริงๆ(แต่อยากไปจัง)อิอิ :D

10. nai_tot

471
    5
    0
    นึกว่าคิดคนเดียวมีเพื่อนแฮะ อยากกกกกกก รู้มันมีอะไรบอกที
    ขอร้องหละ โห..... อ้อนเหมือนเด็กเลย อายจัง

11. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    ผมก็เป็น 1 คนคับที่ไม่ค่อยว่าง พอว่างรถก็จะไม่อยู่กะผมอีกอ่ะคับ รถตู้ไปงานอ่ะคับบ
    ว่างส่วนใหญ่ก็ ศ ส - อา ง่ะคับบ
    ขออภัยคับ ยังงัยๆๆ จะมาช่วยปั่นกะทู้ให้บ่อยๆๆ แล้วกันนะคับ
    ปล . . เหนรถพี่เม แถวๆๆ 7 ซอยฉิมพลีหลายครั้งแล้วคับ
    แล้วร้านทำได.. ตรงหลัง 7 ทำเนียนมั้ยพี่

12. jackie101

346
    0
    0
    สงสัยจะต้องเปลี่ยนวันมิดติ้งมาเป็นวันหยุดเสาร์-อาทิตย์
    ซะแล้วเพราะส่วนใหญ่ก็จะหยุดกับครับ

13. NOKKAEWS

NOKKAEWS New Member Member

1
    0
    0
  14. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    โทษครับมายว่างจริงครับงานเยอะครับใจเย็นๆครับพี่

15. mayuct

941
    4
    0
    ครับท็อป บ้านผมอยู่แถวนี้อ่ะครับ ส่วนร้านไดก็พอได้คับ รู้จักกัน คุยได้ครับ

16. jackie101

346
    0
    0
  17. nai_tot

471
    5
    0
    เห็นด้วยอย่างแรงเลยนายตูน ศุกร์-เสาร์ ยิ่งดีวันอาทิตย์วันครอบครัว..

18. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    โอ๋ววววว มาแล๊วววววววววววๆๆๆ

19. MAI.

MAI. New Member Member

10
    0
    0
    ดูอยู่ทูกวัน

20. Car Is Life

158
    1
    0

ขอบคุณคับ พี่เม
    ผมผ่านแถวนั้นเกือบทุกวันเลยยยคับบ:cool: :D

21. san leo

760
    2
    0

ถูก...:D

22. mayuct

941
    4
    0
    ท็อป ผ่านมาเจอผมก็เข้ามาทักทายกันบ้างก็ได้น่ะคับ อิอิ

23. san leo

760
    2
    0

ถูก...เข้าไปยืมตัง ได้เลย ...อิอิ

24. jackie101

346
    0
    0
  25. Car Is Life

158
    1
    0
  26. jackie101

346
    0
    0
    อิอิ เมื่อไหร่จะถึงวันมิดติ้งซะทีเหงาจัง...

27. need some sex

เดี๋ยวพาไปนวดไหมค่ะ พี่ขา

ชอบรถตู้แรงๆๆค่ะ

อยากรู้ว่าเวลานอนจะแรงไหมอ่ะค่ะ

want มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ

ไว้เจอกันน่ะค่ะ พี่ตูน ขา

28. mayuct

941
    4
    0
    คุณโอมคับ ไม่ทราบว่าที่เข้ามาอำชาวบ้านเค้าแบบไม่ยอมล็อกอินน่ะ กลัวอะไรอยู่หรือเปล่า 555+ พักนี้โดนทันบนอยู่ด้วยม่ะช่ายเยอ อิอิ

29. jackie101

346
    0
    0
    ขอบคุณมากเลยพี่โอม เดี่ยวผมก็หูยานกันพอดี อิอิ

30. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    55555555555555555

เอาให้ รวยกันเป็นแถบบบบ ไปเลย

วันอาทิตย์ ผมมีเรียนทั้งวันอ่ะครับ

คุณพี่ๆทั้งหลาย อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้