เตือนเพื่อนๆที่จะซื้อ ที่หุ่มพวงมาลัย

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 16 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้รถผมกลิ่นเหม็นน้ำมันไปหมด ปวดหัว ติดเสื้อผ้า เพราะไปซื้อที่หุ่มพวงมาลัยเป็น หนังหรือยางนี่ละ

เอาไปลางน้ำยามากมายหลายชนิดกลิ่นไม่หาย ตอนนี้เลยไม่ใส่ถอดทิ้งเลยครับ

ดมกลิ่นก่อนซื้อ ตอนนี้เหม็นรถไปหมด กลิ่นติดพวงมาลัยเลยครับ กลุ้มเลย

1. shed705

shed705 Guest

0
    0
    0
    ใช่ครับโดนมาเหมือนกัน โดยเฉพาะกับราคาไม่เกิน 200 นี่ เหม็นสุดๆ ทั้งล้างทั้งตากแดดมันยังเหมือนเดิม ต้อง 300 ขึ้นไป คุณภาพก็ตามราคาละครับ

2. ตอนนี้ขนาดถอดไปแล้วนะครับ รถยังเหม็นน้ำมันอยู่เลย ร้ายสุดๆคือ พวงมาลัยเหม็นติดแน่นเลยครับ ไม่รู้จะแก้ยังไงเลยครับ - -''

3. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้