ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนได้ไหมค่ะ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย นะโม, 12 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    ขอเป็น MINIVAN ONLY YOU ได้ไหมค่ะ พ่อหนุ่มทุกๆคน

ชอบ เห็นมีคนบอก กลุ่มนี้หน้าตาดีทุกคน อิอิออิอิออิอิอิอิอิอ

โดนหลอกกกกก

เมื่อไหร่จะนอกรอบ ไปบ้านป๋าไหน กันอ่ะ เพื่อนๆ

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ตอนนี้กำลังหาร้านริมแม่น้ำที่บรรยากาศดีๆ อยู่ ถ้าบุกมาที่บ้านกลัวที่จอดรถไม่พอ
    เพราะแต่ละท่านคันเล็กๆ ทั้งนั้น ตอนนี้ก็ดูไว้ 2-3 ร้าน ต้องบอกก่อนพักนี้ไม่คอยได้
    ออกไปกินนอกบ้านเลยต้องสำรวจที่กินใหม่ พร้อมมากันเมื่อไรบอกมาแล้วกัน นะจ๊ะ

3. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ว้ายว้าว....รถเสร็จแล้ว....สวยจังค่ะพี่ขาๆๆๆๆๆ

4. san leo

760
    2
    0
    ไปกันเมื่อไหร่อ่ะ....บอกล่างหน้าด้วนนะค๊าบบบบบบ

5. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    เร็วๆหน่อยก็ดีนะครับพี่ ม่ายได้เจอกันนานแล้ว

6. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    มิตติ้งครั้งหน้า วันที่ 2 กรกฎาคม ครับ.ยังไงใครไม่สะดวกช่วยแจ้งด้วยคับ ต้องมาทุกคนครับ

7. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    วันเกิดหล่ะสิท่า อิอิ ใช่ไหมตาแชมป์

8. urvan

423
    0
    0
    งานนี้เราเลี้ยงนะนายเมย์ของฟรีไม่ชอบหรอ แต่ค่าอาหารนะ เรามาเปลี่ยนบรรยากาศบ้างหนีรถติดในเมืองมาหลงทางชานเมืองดีกว่า บรรยากาสดีนะ แต่รถสุดหล่อคลับเราไม่ต้องเอามาหรอกนะ เดี่ยวยาลิสจะเป็นรอยเอาทางมันไม่เรียบ

9. jackie101

346
    0
    0
    อย่างนี้สงสัยต้องใช่รถกระบะแล้วละมั้ง อิอิ

10. nai_tot

471
    5
    0
    ร้านไหน ๆ นายแชมป์ บอกล่วงหน้าหน่อยผมจะได้เคลียร์เวลา
    กับคนที่บ้าน จะได้ไปเบิรด์เดย์ด้วย

11. jackie101

346
    0
    0
    เห็นว่าจะไปที่บ้านของแชมป์ไม่รู้ใช่อะป่าว
    ต้องให้เจ้าตัวมายืนยันเอง
    :D

12. mayuct

941
    4
    0
    อิอิ

13. urvan

423
    0
    0
    ที่บ้านผมเลยครับตอนนี้เปิดเป็นบ่อตกปลาบรรยากาศดีครับส่วนเรื่องวันก็เลือกมาได้เลย 31,1,2ก.ค

14. nai_tot

471
    5
    0
    แชมป์เดือนนี้มีแค่ 30 วันนะ

15. san leo

760
    2
    0
    จัดไป....คับ

16. mayuct

941
    4
    0
    เจ้าของงานเข้ามาเลือกเลยดีกว่าว่าวันไหน แต่ถ้าถามผมผมว่าเอาตรงวันเกิดคุณเลยดีฟ่า หุหุ แล้วช่วยเข้ามาอธิบายแผนที่ หรือทำแผนที่มาลงไว้ด้วยก็จะดีมากๆเลยคับ

17. jackie101

346
    0
    0
    เหมือนข้างบนเลยครับ

18. นะโม

142
    0
    0
    ทำไม่ได้ หรือ ไม่ได้ทำ

อ้าว ลืมไปไม่เกี่ยวเลย

วันไหนว่ากันมาเลย

ช่วงนี้ดดนคาดโทษ อยู่ด้วย ชอบเกเร อ่ะ

19. นะโม

142
    0
    0
    วันไหนบอกล่วงหน้า น่ะแชมป์

ช่วงนี้ผมคดีเยอะ

จะไปต้องเตรียมตัวล่วงหน้าอ่ะ

20. mayuct

941
    4
    0
    555+ จ๋มน้ำหน้า ชอบหนีเที่ยวนัก อิอิ

21. urvan

423
    0
    0
    เอาวันไหนดีนะ อยากให้ทุกคนว่างอะคับ เรื่องแผนที่ผมจะลงให้คับ ให้เลือก2วันคับระหว่างวันที่ 30 และวันที่ 2คับเพราะว่าวันที่1ทางบ่อผมเขาเเข่งตกปลาขับคนมันเยอะขับเอาเป็นว่ามิตต้งบ้านผมเรื่องรายละเอียดจะแจ้งให้ทราบ

22. nai_tot

471
    5
    0
    สม นายโอมก่อนฮิๆ ต่อไปนี้ไปไหนต้องขอวิซ่าถ้าไม่ผ่านอด ฮาๆๆๆ
    ส่วนวันมิตติ้ง เอ หรือเบิดร์เดย์หว่า จะรอเสียงว่าวันไหนนะ

23. jackie101

346
    0
    0
    ว่างทุกวัน....

24. san leo

760
    2
    0
    น่าจะไปได้...ถ้าได้ไปเหมือนเดิมสำรองที่นั่ง อีก 1...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้