ขอความรู้เรื่อง เครื่อง SR20DEฝาดำเกียร์ auto หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ริด, 24 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ริด

ริด New Member Member

131
    3
    0
    พอดีจะซื้อ b14 วาง sr 20 de เกียรืออโต้ รบกวนพี่น้องนิดครับสอบถามนิดนึง เครื่องตัวนี้มันกี่แรงม้าครับ แล้วมีปัญหาจุกจิกอาไรหรือป่าว เกียรืล่ะ เหนียวมั้ย ถ้าผมจะไปซื้อรถต้องดูอาไรเกียวกะตัวเครื่องบ้าง พอดีเคยใช้แต่ 1JZครับ เบื่อขับหลังละจะหันมาเล่นขับหน้าดุบ้าง ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ หรือจะให้ดี 0-8-3-2-21-83-6-2 ยิงมาก้ได้ครับเด๋วผมโทรกลับเอง

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    เห็นมีสีขาว sr20de ขายอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้