ขอถามความเห็นเกี่ยวกับ กันสาด ครับผม

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ittiphol, 9 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ittiphol

ittiphol Member Member

83
    0
    6
    อยากทราบความเห็นในสายตาคนอื่นครับว่า ของเดิม ดำๆ กับ ของทำสี บรอนซ์ เหมือนสีรถ อันไหนดูดีกว่ากันครับ

เอาแบบไม่ต้องเกรงใจนะครับ ตามความเห็นจริงๆเลย เสียเป็นเสียอะครับ :sad:

2. jurn

jurn Member Moderator

559
    6
    18
    ผมสอบสีดำฮะ

3. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ถ้าได้ของญี่ปุ่นสภาพดี ผมว่าใส่ได้เลยไม่ต้องทำสี ขลังดีครับ

4. ittiphol

83
    0
    6
    มีรูปไหมครับผม ไม่เคยเห็นอะครับ

5. Emz-b14

Emz-b14 New Member Member

197
    6
    0
    ของญี่ปุ่น ม่วงๆ ใสๆ แจ่มสุด แต่ในช้อยที่ให้เลือก ก็เลือกดำครับ

6. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ของแท้จากเซียงกง จะมีเส้นโครเมียม ทำให้ต่อจากโครเมียมที่รถเราพอดี :)

7. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ประมาณนี้ฮะ
    View attachment 1754614
    ขอยืมรูปเจ้าของภาพมาหน่อยนะครับ

8. ittiphol

83
    0
    6
    อ๋อ ของเดิมๆ แบบใสๆ เคยเห็นแต่รุ่นอื่น b14 ไม่เคยเห็นเลย ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้