ฺNissan sunny ปี2000 ตกหลุมแล้วมีเสียงดังที่ด้านหน้าฝั่งคนขับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย กันตภณ, 20 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนขอความรู้ด้วยครับ
    ผมใช้Nissan sunny ปี2000 ตกหลุมแล้วมีเสียงดังที่ด้านหน้าฝั่งคนขับ สิ่งที่เปลี่ยนแล้วคือเบ้าโช๊คหน้า+โช๊คอัฟ ก็ยังไม่หายเพียงแค่เสียงเบาลง ให้ช่างมุดเข้าไปดูก็บอกว่าไม่มีอะไรไม่เป็นอะไร (แต่ขับอยู่ทุกวันมันดัง ดังข้างเดียวด้วยอีกข้างเงียบสนิท) ลงครับรบกวนพี่ที่ใช้มานานชี้จุดให้ด้วยครับขอบคุณครับ

1. jurn

jurn Member Moderator

559
    6
    18
    แล้วพวก ลูกหมากปีกนก ลูกหมากคันชักละครับ

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    บูทปีกนกครับ ได้เปลี่ยนแล้วหรือยังอะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้