ครั้งแรก บนท้องถนน กับพี่น้อง ST B14

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย tanaphol, 19 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tanaphol

tanaphol New Member Member

241
    1
    0
    ไม่มีอะไรมากคร้าบ พอดีขับรถกลับบ้าน แหลมฉบัง ชลบุรี เจอพี่ น้อง ST ที่แยก โรบินสัน ศรีราชา ชลบุรี ลดกระจก ทักทายกัน
    ต้องขออภัย ตอนแรก มองไม่เห็นจริงๆ ตอนนี้จอดอยู่ข้างๆ แต่พอรถเลยไปเห็น ด้านหลังกระจก ก็รู้เลย ^^ ทะเบียนรถจำไม่ได้ต้องขออภัย
    B14 ไฟท้ายแยก สีน้ำเงิน กทม. เป็นครั้งแรกเลยที่ได้พบกันบนท้องถนน

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ยอดเยี่ยมเลยครับ :love:

3. lumnamshe

lumnamshe Member Member

671
    5
    18
    เห็นที่ไหนก็ทักทายครับ ทุกๆท่านเลยครับ

ส่วนสติ๊กเกอร์ของคลับ ติดหลังรถ หากท่านใดไม่มี
    แต่ก่อนเห็นมีมาดำเนินการ กันเวลามีมิตติ้ง...

4. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
  5. sulaimann

sulaimann New Member Member

118
    0
    0
    หลายเดือนมาแล้ว วันนั้นผมก็เจอเฮีย บนมอเตอร์เวย์ก่อนลงรามอินทราครับ ไม่รู้เฮียจำได้มั้ย

เฮียเค้าทักผมก่อน ตอนแรกผมยังคิดว่ามีคนหาเรื่อง พอมาเห็นสติ๊กเกอร์หลังรถ อ๋อเลย 555+

6. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    ผมเองเจอกันทักไม่ทันสักที สวนหายไปเลย

7. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    เจอกันทักได้ครับ

8. p251007

p251007 New Member Member

987
    14
    0
    ผ่านมาทางสระบุรี เจอ B13 สีแดงด้าน ใช่เลยรถผมเองครับ
    รอหลังคามีรูอยู่ จะได้มีสีสด ๆ กับเขาบ้างครับ

9. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ไม่เคยเจอซักที :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้