ร่วมบริจาคเงิน ช่วยเหลือ พี่อ๊อดรถเหลืองจ้า

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 26 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ได้มีโอกาสคุยกะพี่โอเล่ เห็นเค้าพยายามช่วยเหลือ พี่อ๊อด รถเหลือง ด้วยใจจริง
    ผมอยากจะร่วมช่วยพี่อ๊อดด้วย จึงขอเปิดกระทู้เรี่ยไรเงิน ช่วยพี่อ๊อด รถเหลือง

บางคนอาจงง ว่าพี่เค้าเป็นใคร เค้าคือคนที่ช่วยก่อตั้งและพัฒนางาน Vtec Party และงานอื่นๆ ตอนหลังประสบอุบัติเหตุรถคว่ำทำให้เป็นเจ้าชายนิทรามาหลายปี

ดังนั้นจึงอยากขอรวบรวมเงิน คนละนิดละหน่อยเพื่อสบทบทุนช่วยพี่อ๊อด และจะนำไปมอบให้กับพี่โอเล่ ในวันงาน Vtac Party วันที่ 13 ตุลาคม โอน 20 30 40 50 100 เท่าไหร่ก็แล้วแต่ศรัทธา ช่วยๆกันครับ ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ล่วงหน้าครับ

ใครสะดวกโอน โอนได้ที่บัญชี
    รัชฏา แสงชัชวาล
    ธนาคาร กสิกรไทย ออมทรัพย์ เลขบัญชี 7582534971
    หรือใครสะดวกมางาน Vtec Party ก็มาให้ที่งานได้ครับ

ปล. ใครโอนเงิน รบกวน โพลสบอกด้วยนะครับ ว่าโอนเท่าไหร่ ตอนไหน ขอบคุณครับ

2. Si_black

Si_black New Member Member

272
    0
    0
    จ่ายหน้างานได้ไหมครับ ลุง

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    กระทู้ดีๆ จ่ายหน้างานนะครับ

4. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    เดือนหน้าไม่อยู่ครับผม วันนี้(27)บ่ายๆจะโอนไปให้พันนึงนะครับ (^^,)

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    จ่ายหน้างานได้ครับ ท่านสิทธ์ครับ โอนมาช่วยแจ้งด้วยเน้ออออ ขอบคุณทุกท่าน
    ขอให้บุญกุศลย้อนกลับไปให้ท่านๆ พบเจอแต่สิ่งดีๆ ร่ำรวยๆ สุขภาพแข็งแรง ทุกๆ ท่านครับ

6. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    โอนไปตั้งแต่บ่ายวันนั้นแล้วเน้อ :)

7. G Type R

3,607
    99
    0
    ขอบคุณครับ ท่านสิท

8. G Type R

3,607
    99
    0
    ยอดรวมบริจาค ทั้งหมด 2300 บาท ขอบคุณพี่น้องทุกท่านครับ ขอให้ บุญกุศลดลบันดาลให้ทุกคนพบเจอแต่สิ่งดีๆ ร่ำรวยๆ สุขภาพแข็งแรงกันถ้วนหน้าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้