ไส้กรองน้ำมันเกียร์ออโต้ นิสสัน B14 สามารถถอดล้างได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย แมคกา, 22 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แมคกา

แมคกา New Member Member

19
    0
    0
    B14 เครื่อง 1600 ผมอยากล้างก้นแคร้งเกียร์ และล้างกรองเกียร์ด้วย มันเป้นโลหะหรือเป้นแบบต้องเปลี่ยนเหรอครับ
    รบกวน ด้วยครับ พี่ๆทุกท่าน

2. แมคกา

แมคกา New Member Member

19
    0
    0
    เงียบจังเรย ชาวบี 14 หายไปเยอะเลยนะครับ ไม่เหมือนเมื่อปีก่อนๆ สงสัยไปออก ป้ายแดงใหม่กันแน่ๆเลย

3. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    มันไม่มีกรองเกียร์นี่หน่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้