สอบถามอู่ทำสีรถ ย่านลาดพร้าว โชคชัย 4

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย watcharac, 10 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. watcharac

watcharac New Member Member

98
    3
    0
    ใครพอรู้จักบ้างคับ งานดีๆ ราคาไม่แพง ทำทั้งคันเลยครับ สีเริ่มซีดจากการจอดตากแดด และ หลังคาขึ้นเม็ด๖(หลังคาว่าจะไม่เปลี่ยน จะลองแก้ดูก่อน) แนะนำด้วยครับ

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    เข้าใจว่าหลายๆคันแก้ไม่หายครับ :)

3. watcharac

watcharac New Member Member

98
    3
    0
    งบไม่ถึงอะครับ คงต้องทยอยทำไปก่อน เพราะตอนนี้สีซีดและบวมหลายจุด ลองแก้ก่อนไม่ไหวจิงๆ ค่อยดูดาวครับ ขอบคุณครับ

4. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    มารอฟังเช่นกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้