สอบถามข้อมูล ... อยากโมเครื่อง GA คับ (อยากแรงแบบเดิมๆ)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Birth_Sunny, 11 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Birth_Sunny

Birth_Sunny New Member Member

127
    1
    0
    สอบถามกลไกการทำงานของ GA15DE กับ SR16VE ครับ
    1.นอกจากวาล์วแปรผันกับความจุกระบอกสูบที่แตกต่างกันแล้ว ยังมีสถาปัตยกรรมหรือหลักการทำงานที่แตกต่างกันอีกครับ
    2.แล้วเราจะใส่ระบบวาล์ลแปรผันกับ GA ได้รึปล่าวครับ
    3.ถ้าจะโมเฟืองแคมชาร์ฟให้เป็น Slide จะดีมั้ยครับ
    ปล. เก็บข้อมูลเป็นแนวทางโมเครื่อง GA ครับ พอดีมีอะไหล่จากเครื่องเก่าครับ

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
  3. Birth_Sunny

Birth_Sunny New Member Member

127
    1
    0
    ขอบคุณครับพี่อาร์ท เดี๋ยวจะลองตามไปดูคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้