>> ว่าด้วยเรื่อง มิตติ้ง เดือน กรกฎาคม <<

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 26 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    สรุปเรื่องมิตติ้งประจำเดือน กรกฎาคม ( 07/07/07 ) ที่ว่าจะมิตติ้งที่ร้านพฤษา แถวพระราม5 ขอยกเลิกนะครับ
    เดือนนี้ ขอนั่งกินข้าวมั่งดีกว่านะครับ ลองเสนอกันดูนะครับ

ขอแจ้งนิดนึงครับ มิตติ้งคราวนี้จะมีสมาชิกจากฝั่งปากน้ำและแถวซีคอน มาด้วยกัน 2 คน เลยขอความ

กรุณาสมาชิกทุกท่านขอให้เลือกร้านที่ใกล้ๆ กับพระราม 2 หน่อย เนื่องจากสมาชิกใหม่ที่กล่าวถึง ม่ายค่อย

ชินกับเส้นทางแถวบ้านเรา ขอให้แสดงน้ำใจต่อสมาชิกใหม่นิดนึง เพื่อเป็นการแสดงว่าคลับเรามีมิตรไมตรี

จิต ม่ายเอาเปรียบสมาชิก ด้วยกันเอง หรือเพื่อนๆ เห็นว่าอะไรเหมาะสม ก็เสนอมาล่ะกันครับ สมาชิกทุก

ท่านสำคัญเท่ากันทุกคนครับ

ปล. ผมเล็งๆ ร้านอาหาร ไว้ที่นึงเป็นบึง บรรยากาศดี แถว เส้นวงแหวน -บางบอน เดี๋ยวขอเข้าไปสำรวจ จริงๆ ก่อน เดี๋ยวมารายงานว่าดีไม่ดี อย่างไร เพื่อนๆช่วยเสนอกันค่อยครับ ว่ากินร้านไหนดี หรือแถววงแหวน สาย1 ก็ได้ครับ มีร้านเด็ดๆ แจ้งมาเลย......................;) ....................;)

2. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    สาย 1 ไม่ แน่ ใจ คับ

แต่ แถว บ้าน ผม อะ ก็ โอเค นะคับ

แต่ ผม ยังไง ก ็ได้คับ ขำขำ ไป . . . . . . . .

3. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ลองแนะนำกานมาสมาชิกทุกท่าน

4. gigg_sy

gigg_sy New Member Member

149
    0
    0
    เคยกินแต่ข้าววัด เลยไม่รู้ว่าร้านไหนอร่อย อ่ะ อิอิ
    ของผมอย่างไงก็ได้ คราวนี้ไม่น่าพลาด ครับ

5. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ร้านส้มแก้ว...........แถวสาย 5 อาจจะไกลไปหน่อย...........แต่อาหาร ok คับ

หรือที่ไหน ก้อได้แล้วแต่ สมาชิกส่วนใหญ่ สะดวก คับ..........

6. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    จัดไปครับ

7. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    จัดไปครับอย่าไกลมากผมย้ายที่จำศีลอยู่บางนาแล้วครับ

8. mail_poo

3,298
    14
    0
    ท่านหนุ่ม อยู่บางนา ..........งั้น เจอกันที่ บางปะกง แล้วไปต่อที่ บางละมุง กลับมาบางปลาม้า บางระจัน และอีกหลาย ๆ บาง ที่นึกไม่ออก ...ฮี่ ฮี่

9. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ผมจะแนะนำร้านลงแดงที่พระราม2ก็เกร่งใจอะคับ เพราะว่าเด็กๆเข้าไม่ได้อ่ะคับ :D

10. The TUM

1,261
    8
    0
    เอาใหญ่นะครับท่านปู ผมว่าไปบางกะปิดีกว่า เผื่อ.......................................ไม่อยากคิด จั๊กกระเดียม อิอิ

11. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    แพงครับ...........................พี่น้อง............อิ.........อิ

เอาร้านแบบกึ่งนั่งฟังเพลง พูดคุย ออกแนวการ์เด้นท์ ก็ได้ครับ ที่สำคัญ ถูกๆๆๆๆๆๆด้วย.........อิ.....อิ

12. Panda`

887
    7
    0
    : ซีเทอเลส แพงป่ะ คับบ

13. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
    จัดปายเอาแบบ เบาๆ ถูกๆ คับ......อิอิ

14. mail_poo

3,298
    14
    0
    จัดปาย คับ.......พี่ น้อง

15. Pe..Strada

3,417
    8
    0

ร้านนี้แหล่ะ..............ที่พี่ต้องการ

ว่างๆ เจ้าตี๋ ขับรถ เข้าไปสำรวจ สถานที่ ให้หน่อย เด่ะ ว่าโอเคไหม.........................

Thank ล่วงหน้าน้อง...............:D .........................:D

16. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    ซื้อของมานั่งกินที่ปั๊มเลยดีไหม พี่เป้

แบบว่า ไก่ย่าง คอหมูย่าง ยำ ต่างๆนาๆ

ใครมีความคิดเห็นยัง มาช่วยกันแสดงคับ

17. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เอาเตา ไปทำบาบีคิว ด้วยไหม หรือว่าซีฟู๊ด....................ดี.....................อิ........อิ

ล้อเล่น.....................นะครับ.....................เสนอกันดูครับ

แต่อยาก นั่งร้านมั่ง อ่ะครับ .......................

18. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    จัด มา คับ

19. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    ร้านซีเทอเรซ ผ่านทุกวันเลยคับ แต่ไม่เคยเข้า ท่าทางจะแพง......................

20. zaad

2,669
    7
    0
    กะลังดูอยู่.....................

21. Panda`

887
    7
    0
    เด๋วลอง สํารวจให้ค๊าฟฟ

22. pattrawnt

pattrawnt New Member Member

82
    1
    0
    บางแสน เลย พี่ อิอิ อันนี้ผมไปถูกแน่นอน อิอิ พัทยาก็ดีพี่ฝรั่งเยอะอิอิ ไปไหนก็ได้พี่แต่ขอแผนที่ด้วย - -.กลัวหลง

23. bch389

bch389 New Member Member

308
    1
    0
    พี่เป้ลองโทรไปหาท่านปอดิเมื่อวานผมไปหาท่านปอที่ชลบุรี ท่านปอบอกว่ามีร้านรู้จัดแถวพระราม 5 คับ

24. gigg_sy

gigg_sy New Member Member

149
    0
    0
    ตามมาดูความคืบหน้าครับ

25. The TUM

1,261
    8
    0
    เอาไงเอากาน เรามานคนกานเอง

26. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เดี๋ยววันอังคาร สรุปให้ครับ..................

27. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    จัดไปคับพี่เป้

28. mail_poo

3,298
    14
    0
    follow that....

29. zaad

2,669
    7
    0
    จัดไปครับ คิดถึงทุกคน

30. mail_poo

3,298
    14
    0
    คิดถึงด้วย........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้