Honda Day Live Night Race สมาชิก รบกวนอ่านจ้า

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 11 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ประชาสัมพันธ์งาน Honda Day Live Night Race
    เป็นงานแข่งรถของบริษัทฮอนด้าประเทศไทยสลับกับคอนเสิร์ตจากศิลปินต่าง ๆ เปิดโอกาศให้ชาว car club มาร่วมกิจกรรม

งานมีวันเสาร์ที่ 17 พ.ย. 55
    สำหรับที่ชาว Club SI เข้าร่วมกิจกรรมคือ ทางฮอนด้าประเทศไทยต้องการรวบรวม Car club Honda ให้มากที่สุดในประเทศไทยพื้นที่กิจกรรม จอดรถได้ 500 คัน จาก 21 Car club แบ่งทั่งหมด Club ละ 24 คัน ทาง Club SI ต้องส่งรถเข้าร่วมกิจกรรม (ตอนนี้ขอรวมรวมจำนวนที่ที่สามารถเอารถไปร่วมกิจกรรมได้ ขอให้ลงชื่อในกระทู้นี้เลย ซึ่งคนที่ต้องการเข้าร่วมกิจกรรม ขอความร่วมมือในการนำรถเข้าออกเป็นเวลาเวลาคับ เวลาเข้าประมาณ 10 โมงเช้า เวลาออกประมาณ 21.00น.) ใครประสงค์ที่จะเข้าร่วมกิจกรรมลงชื่อไว้ได้เลยคับ สำหรับรถ car club ที่ไม่ได้เข้าร่วมกิจกรรมทางงานมีพื้นที่จอดรถไม่ไกลจากกันให้คับ ทาง Club SI ต้องแจ้งยอดจำนวนคนที่เข้าร่วมกันทางผู้จัดคับ

สำหรับผู้ที่เข้าร่วมในงาน จะได้ขอที่ระลึก น่าจะเป็น เสื้อ หมวก ป้ายห้อยคอ และคูปองอาหาร ในงานจะมีบู๊ทต่างๆให้พวกเราเดินเล่นได้ มีคอนเสิรต์ให้ชม และสามารถเดินดุรถจาก Car Club อื่นๆ มีการแข่งเซอร์กิต แบบกลางคืน ครั้งแรก ของประเทศไทย งานนี้โดยส่วนตัว คิดว่าน่าสนุกมาก ขอแรงพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ Club Si แสดงพลังกันหน่อย
    ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือ ^^

ย้ำ ลงชื่อในกระทู้นี้ ขอรายละเอียด ดังนี้ครับ
    1. Golf ไป 2 คน จอดได้ทั้งวัน ( M,L) <--- Size เสื้อ
    2. ดี้
    3. บุ๊ค 2 (XL,M)
    4. เป๊ป 2 (L,M)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 ตุลาคม 2012
  2. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    น่าสนใจ ท่าน MOD Golf รถผมพอไปแจม โชว์กะเค้าได้มั่งไหมอ่ะ แต่เดิมๆเค้าจะให้ โชว์ ไหมอ่ะ ท่าน Golf :):)
    -
    ปล.จอดได้ทั้งวัน คร้าบบ (ว่างๆ)

3. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    แล้วไอ้เหี้ยเบสมันเป็นควยไรจอดทั้งวันไม่ได้

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ผมยกตัวอย่าง น้องเบส ยังไม่ได้ตอบรับจ้า

5. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    book + ผู้ติดตาม เสื้อ XL M จอดได้แต่ตัวจะหนีไปที่อื่นคับ

6. indy-72

indy-72 New Member Moderator

366
    0
    0
    ลงชื่อด้วยครับ จอดสามวันก็ได้ ของผม :teeth:

7. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    ไปด้วยคับ จอดได้ทั้งคืน เสื้อได้กี่ตัวอ่ะคับ ไป20กว่าคน แต่ขอ L,M ไว้ก่อน2ตัวได้ไม๊จ๊ะพี่กอล์ฟสุดหล่อ ^^

8. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    -
    ถ้าไปแจมได้ ขอเสื้อไซค์ L คับ 1 ตัว

9. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    ไปครับ จำนวน 2 คน เสื้อ L1 ตัว และ M 1 ตัว ครับ

10. Si_black

Si_black New Member Member

272
    0
    0
    ไป ครับ เสื้อ Xl 2 ตัว s 1 ตัว ครับ

11. bigbossit

bigbossit New Member Member

209
    0
    0
    ไปด้วยคราบบ 2 คน จอดได้ทั้งวัน XXL1, M1

12. wave za

wave za New Member Member

30
    0
    0
    อยากไปด้วยจังเลยคับ...กลัวไม่รู้จักใคน่ะคับ.

13. indy-72

366
    0
    0
    เชิญเลยครับ อยากให้มากันเยอะๆ ถ้าสะดวกเอารถมาจอดในงานได้ทั้งวัน ก็ลงชื่อพร้อมเบอร์โทรไว้เลยครับ จะได้มาร่วมกิจกรรมกัน :teeth:

14. indy-72

366
    0
    0
    สรุปรายชื่อกันหน่อยครับ ตกหล่นใครแจ้งด้วย

คนที่ลงรายชื่อคือคนที่จะต้องเอารถเข้าจอดตั้งแต่ 10.00-20.00 โดยประมาณ นะครับ

1.ลุงGolf ไป 2 คน จอดได้ทั้งวัน ( M,L) <--- Size เสื้อ
    2.ดี้ 1 (XL)
    3.บุ๊ค 2 (XL,M)
    4.เป๊ป 2 (L,M)
    5.พี่มิว 1 (L)
    6.พี่สตั้ม 2 (L,M)
    7.หม่อมเต้ย 3 (XL2,S)
    8.พี่เคน 2 (XXL,M)
    9.พี่เจน 1 (M)
    10.พี่อ๋อม ณ จ๊ะ 2 (L,M)
    11.บาส 2 (L,M)
    12.จารหึ่ม 2 (L,S)
    13.โจ (L)
    14.เบส ชาละวัน 2 (M2)
    15.ตั้ม 2 (M,L)
    16.คุณพิชซ่า
    17.คุณเป้
    18.อั๋น (XXXXXL)
    19.เสือเอส 2 (L,M)

****เรื่องเสื้อยังไม่ได้ข้อสรุปนะครับ เพราะทางฮอนด้าเป็นผู้จัดทำ****

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 พฤศจิกายน 2012
  15. ss124

ss124 New Member Member

347
    0
    0
    ผมไม่ว่างไปนะคับแต่เอารถไปจอดสักเดือนนึงก้ได้พอดีไม่ได้ใช้รถอ่ะคับ

16. Si_black

Si_black New Member Member

272
    0
    0

17. G Type R

3,607
    99
    0
    ผมต้องสรุปรายชื่อ เพื่อนำไปแจ้งกับทางทีมงาน ภายในสิ้นเดือนนี้ ดังนั้นใครยังไม่ลงชื่อ ลงด่วนนะครับ

- - - Updated - - -

ผมต้องสรุปรายชื่อ เพื่อนำไปแจ้งกับทางทีมงาน ภายในสิ้นเดือนนี้ ดังนั้นใครยังไม่ลงชื่อ ลงด่วนนะครับ

18. wave za

30
    0
    0
    น่าไปจังคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 พฤศจิกายน 2012
  19. pae_pae

pae_pae New Member Member

1
    0
    1
    ไม่รู้จักใครเหมือนกันครับ แต่อยากไปร่วมด้วยครับ. . 0815856725 เป้ครับ

ไม่รู้จักใครเหมือนกันครับ แต่อยากไปร่วมด้วยครับ. . 0815856725 เป้ครับ

20. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0

21. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ผมด้วย 1 ที่ XXL

ผมด้วย 1 ที่ XXL

22. ss124

ss124 New Member Member

347
    0
    0
    ผมเบอร์ L 1M 1คับ

23. indy-72

366
    0
    0
    งานนี้เราจะต้องคัดเลือกตัวแทน 1 คันไปจอดโชว์ในส่วนกลางด้วยนะครับ มีใครจะเสนอคันไหน เสนอมาได้เลยครับ เดี่ยวมาโหวตกัน
    ตอนนี้ผู้เข้ารอบมี

บุ้ค ปากน้ำ

โจ คลองประปา

งานนี้เราจะต้องคัดเลือกตัวแทน 1 คันไปจอดโชว์ในส่วนกลางด้วยนะครับ มีใครจะเสนอคันไหน เสนอมาได้เลยครับ เดี่ยวมาโหวตกัน
    ตอนนี้ผู้เข้ารอบมี

บุ้ค ปากน้ำ

โจ คลองประปา

24. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    5555+ รูปเค้าเหี้ยมากอ่ะ
    รถพี่บุ๊คเหอะ รถเค้าไม่มีอะไรเลย

5555+ รูปเค้าเหี้ยมากอ่ะ
    รถพี่บุ๊คเหอะ รถเค้าไม่มีอะไรเลย

25. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    เอ่อออ พี่ดี้ ไซส์ผมใหญ่เกิ๊นนนน 555+

เอ่อออ พี่ดี้ ไซส์ผมใหญ่เกิ๊นนนน 555+

26. wave za

30
    0
    0
    รถสวยๆทั้งนั้นเลย....

รถสวยๆทั้งนั้นเลย....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้