สอบถาม เรื่อง ตัวแบ่งน้ำมันเบรค หน้าัหลัง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย toppy741, 14 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toppy741

toppy741 New Member Member

74
    4
    0
    ตัวแบ่งน้ำมันเบรค หน้าหลัง

คือรถผม D16Y4 เดิมเป็น เบรคหน้า ดิสเล็ก หลังดรัมเบรค

ตอนนี้ไปเปลี่ยน เป็น ตัวจานใหญ่ ของ D16Y8 หลังก็เปลี่ยนเป็นดิสด้วย

อยากทราบว่า จำเป็นต้องเปลี่ยน ตัวแบ่งน้พมันเบรค หน้าหลังด้วยไหมครับ

รบกวนด้วยครับ

2. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ของผมไม่ได้เปลี่ยนนะ ใช้ของเดิมมาสามปีแล้ว เบรคจ๊าก มาก้อหลายหนเหตการณ์ยังปกติอยู่ครับ

- - - Updated - - -

ของผมไม่ได้เปลี่ยนนะ ใช้ของเดิมมาสามปีแล้ว เบรคจ๊าก มาก้อหลายหนเหตการณ์ยังปกติอยู่ครับ

3. toppy741

toppy741 New Member Member

74
    4
    0
    สรุปไม่ต้องเปลี่ยนก็ได้ใช้ไช่ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้